สอบถามข้อคิดเห็นถ้าจะรวมตัวกัน สำหรับรถทุกแนว CAR and MOTORBIKE

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย numnumRS13, 19 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    เดือนหน้าธันวาคม คืนวันเสาร์ 4โมงถึงเทียงคืน MEGA BANGNA ถ่ายรุปแลกเปลี่ยนความคิด แลกรถกันดูไม่ว่าจะ CLUB ไหน เวปไหน รุ่นไหน แนวไหน เครื่องเสียง หรือ มอไซ มารวมกันให้หมด
    เห็นขาดกันมานานไม่มีค่าเข้า ไม่มีเสียเงิน มีแต่คนที่ชอบรถ แต่งรถ แนวไหนก็มากันเยอะๆ ไรงี้ เอาง่ายๆ นัดวันเวลา ขอแค่อยากก่อความเดือดร้อนให้แก่ เจ้าของที่ หรือ คนที่มาด้วยกัน
    พอเป็นไปได้มะ วันที่23ธค2555 พอเที่ยงคืนก็วิ่งไปบางแสนกัน หรือแยกย้ายกันกลับบ้าน งานจะเปิดได้ต้องขอความร่วมมือจาก สื่อต่างๆ เพื่อนๆที่ชอบแต่งรถ หรืออะไรทำนอกนี้ช่วยกระจ่ายข่าวออกไป ใครอยู่CLUB ไหน ทีมไหน แก๊งไหนก็บอกๆต่อไปนะครับ ดีไหมครับ ?!?!?!?
    เสนอแนะมาเลยนะครับ

2. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    มันก็เป็นแนวคิดที่ดีครับ แต่เราจะคุมคนหมู่มากได้หรือเปล่านั้นอีกเรื่องหนึ่ง
    ยิ่งเป็นเรื่องของรถด้วยแล้ว คงจะหลีกเลี่ยงเรื่องการเอารถออกไปลองกันไม่ได้
    และยิ่งถ้ามีเรื่องแอลกอฮอร์เข้ามาด้วย การเขม่นกันอาจจะมี (ถึงจะน้อยแต่ก็อาจทำเสียงานได้เลย)
    ซึ่งมันก็พูดยากนะ แต่สนับสนุนอยากให้เกิดครับ อยากเห็นภาพเหมือนกัน

3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    เป็นความคิดที่ดีครับ แต่คนส่วนใหญ่จะอยู่กันที่บางแสนแล้วสิครับ
    แล้วอีกอย่างนึงลองเช็คเรื่องด่านแถวๆบางแสนก่อนก็ดีครับ เพราะด่านจะเยอะเป็นพิเศษครับ
    ช่วงนี้เห็นบอกพี่ท่านดุพอสมควรเลยครับ ช่วยออกความคิดเห็นนะครับ

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    น่ากลัวเรื่องด่านครับ

5. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    เคยจัดPUMP UP AUTOSALON 2004 อยากให้ทุกคนช่วยกันดูแลรถขอกคนอื่นด้วยและหาสถานที่ดีๆเหมาะถ่ายรูป เรื่องวิ่งไปที่อื่นตัดออกได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้