B14 ยางรองแท่นเครื่อง อะไหล่เทียบเกรดดีๆมีไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แมค, 26 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แมค

แมค Guest

0
    0
    0
    สงสัยว่า จะต้องเปลี่ยนเร็วๆนี้ ของเทียบ เกรดๆดีพอมีไหมครับ 555 ทำอะไหล่ตัวนี้หรือเปล่าครับ
    ผมสืบดู ของแท้ถ้า ข้างซ้ายไม่แพงแค่ 500 กว่า แต่ข้างขวาล่อเอา เกือบ พัน5 ข้างหลังก็ เท่ากับข้างขวาราคาพอกัน

2. shed705

shed705 Guest

0
    0
    0
    เคยเปลี่ยนของเชียงกงลูกละ 400 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้