เปลี่ยนโช๊คหลังหน้าแหลม

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย james.cb350, 22 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. james.cb350

james.cb350 New Member Member

83
    1
    0
    โช๊คใหม่ได้มาจากฟอร์จูนเนอร์
    จากการทดสอบ หนึบนุ่มเหมาะสมกับบอดี้หน้าแหลมมากๆ
    หนืดทั้งช่วงที่ยุบและคลายตัว

2. lamanojane

lamanojane Member Member

230
    0
    16
    ใส่ได้เลยรึป่าวคับ หรือว่าต้องแปลงหู

3. james.cb350

83
    1
    0
    ไม่ต้องแปลงใดๆทั้งสิ้น นอกจากบู๊ชหูโช๊คเท่านั้น
    บู๊ชยูรีเทนตัวสีขาวตัวละห้าสิบบาทใช้สี่ตัว
    ถ้าหาไม่ได้พร้อมส่งสี่ตัวสองร้อยครับ

4. tarr 2

tarr 2 New Member Member

72
    0
    0
    ตกลงใส่ได้เลยใช่มั้ยครับพี่ ทุกอย่างพอดีมั้ย ครับ แล้วพี่ได้ลองกับสปริงหรือเปล่าครับพี่

5. james.cb350

83
    1
    0
    ใส่ได้เลยครับ บู๊ชวงนอกเท่าฟอร์จูน วงในเท่าของเดิมเทียบเอาประมาณของรถบรรทุกสองตัน
    ทดลองกับสปริงเก่าดูก่อนเห็นว่าเหมาะสมก็เลยไม่ได้เปลี่ยนสปริงใหม่ครับ
    เมื่อวานทดลองวิ่งทั้งวันทุกสภาพถนนใช้ได้เลย อาการโคลงเคลงไม่มีเลย
    แนะนำโช๊คฟอร์จูนมีถอดทิ้งใว้ตามร้านขายโช๊คแต่งทั่วไป ราคาเริ่มต้นที่ประมาณ ห้าร้อยบาทต่อคู่ขึ้นไป
    คู่นี้ถอดจากป้ายแดงวันเดียว พันสองร้อยบาทพร้อมค่าส่งอีเอ็มเอส สองร้อยสิบเจ็ดบาทจากกทม.-สร.
    ใช้ดีจึงบอกเพื่อน ...555...

6. james.cb350

83
    1
    0
    สเต็ปต่อไปเล่นโช๊คหน้าบ้าง เน้นของดีราคาถูกเท่านั้น

7. lamanojane

lamanojane Member Member

230
    0
    16
    แจ่มเลย ว่าแต่ถ้าเอาโช๊คแต่งของฟอร์จูนเนอมาใส่ก็ได้เหมือนกันใช่มั๊ยคับ

8. james.cb350

83
    1
    0
    เห็นเจ้าของฟอร์จูนหลายคันเขาว่าโช๊คตัวนี้เดิมติดรถมันย้วยไป อยากได้โช๊คแต่งเพื่อให้หนึบขึ้น
    งั้นก็สรุปว่าโช๊คแต่งจะหนึบขึ้บอีก สามสิบเปอร์เซนต์ครับ

9. james.cb350

83
    1
    0
    เพิ่มเติม วันนี้ไปสอบถามราคาโมโช๊คหน้ามา
    โมโช๊คเดิมติดรถข้างละ 750.-พร้อมค่าแรงถอดประกอบ
    ตัดแต่งสปริงข้างละ 400.-พร้อมค่าแรงถอดประกอบ

10. pholhp

pholhp New Member Member

55
    0
    0
    น่าสนใจครับ มีโอกาสต้องลองแล้ว

11. ต้องการบูชครับ

อยากได้บูชครับ ติดต่อรับของได้ที่ไหน

12. james.cb350

83
    1
    0
    ส่งให้ได้ทางไปรษณีย์ ส่งให้ก่อนจ่ายทีหลังก็ได้ ไม่จ่ายก็ได้ แจกฟรีก็ได้
    โพสที่อยู่ส่งของใว้ได้เลยเดี๋ยวจัดให้

13. อยากได้บู๊ช.....ครับ

38 ลาดกระบัง 18 ลาดกระบัง

14. อยากได้บู๊ช.....ครับ

38 ซ.ลาดกระบัง 18 ถ.ลาดกระบัง แขวง-เขต ลาดกระบัง กทม 10520

ของเลขบัญชีด้วยครับ เดี๋ยวผมโอนเงินไปให้

15. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    หาโช๊คให้บ้างจิอยากเปลื่ยนบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้