ขอบคุณ คุณกรมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย momo234, 12 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ขอบคุณ คุณกรมากๆครับสำหรับค่ำคืนที่หวานช่ำที่ระยอง
    คาดว่าจะได้ไปที่ระยองบ่อยๆอีกครับ ขอบคุณมากๆครับ

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    แอบไปมิตติ้งแน่เลยอะ..............น้อยใจ...แล้ว :cry: :cry: :cry:

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ทำอะไรกันมาก็เล่าให้เพื่อนๆฟังบ้างก็ได้ครับ
    เล่นแบบนี้งงกันเป็นแถบ

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ไม่ได้ไปช่ำด้วยเลย 555

5. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    ไม่ต้องงงหรอกครับ ของแบบนี้เล่าไม่ได้ต้องมาสัมผัสด้วยตนเองครับ
    ของระยองเค้าดีจริงๆโอกาศหน้าเชิญครับ 55555

6. wara

wara New Member Member

2
    0
    0
    มาระยองกันตอนไหน ผมก้อยู่ระยองนะ กำลังทำสีน้อง nx เป็นสีส้มอยู่เลย

7. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    อยู่ไหนครับ ขอเบอร์โทรด้วยครับ

8. tassanai

tassanai New Member Member

74
    0
    0
    มีครัยอยู่แถวพิษณุโลกบ้างมัยครับ

9. wara

wara New Member Member

2
    0
    0
    ผม ก้องครับ อยู่ในเมืองแถวๆ คามิโอครับ โทรติดต่อได้ที่ 0895434650 ครับ

10. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อืม...คงต้องแวะไปทานของดีเมืองระยองแล้ว ยังไงถ้าไปคงต้องรบกวนแล้วล่ะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้