มือจับประตูด้านนอกราคาเท่าไร

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย safelot_NX, 21 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. safelot_NX

safelot_NX New Member Member

41
    0
    0
    เผอิญวันนี้เปิดประตูแล้วมือจับประตูมันหลุดออกมานะครับ งงเลยไม่ทราบว่าหลุดมาได้ไง เลยอยากทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง แล้วราคาประมาณเท่าไรครับ แล้วให้ร้านอะไรติดให้ได้อ่ะครับ :cry:

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ราคาไม่แน่ใจครับ 4-5 ร้อย หรือเปล่า แต่ใช้มือง้างของ B13 แทนได้รึเปล่าลองเอาไปเทียบดูครับ

3. safelot_NX

safelot_NX New Member Member

41
    0
    0
    หาตรงรุ่นยากมากอ่ะครับ แล้วของB13มันจะใช้ได้หรอครับเพราะเห็นมันไม่คล้ายกันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้