B14 โชค มอนโร หน้าขวา รั่ว ซ่อมได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อารากอน, 15 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดียังไม่มีตังค์เปลี่ยน ทั้งคู่ (เพราะเค้าขายเป็นคู่) ซ่อมได้ไหมครับ ให้พอใช้ซัก 3-4 เดือนก่อนก้ได้
    พอดีหมดกับรถไปเยอะ ติดๆกันทั้งเรื่องเปลี่ยนอะไหลแล้วก็ทำสี 2 ชิ้น โดนเอา จะหมื่นแล้ว

1. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ รอเพื่อนมาตอบกันอีกที
    ส่วนตัวก็ใช้มอนโร ยังไม่เคยซ่อม

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ลองไปตามร้านซ่อมโช้คทั่วไป
    ผมว่าน่าจะซ่อมได้คับ

3. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    คู่ละประมาณพันนึงครับ แก๊สกึ่งน้ำมัน จัดไป ซ่อมดีๆอยู่เป็นปีแน่นอนครับ

แต่ตอนที่ผมใช้มอนโรเนี่ย วิ่งมาแสนสองหมื่นโล ก็ยังไม่รั่วเลยนะครับ แค่มันหนืดน้อยลงเฉยๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2012
  4. จขกท

จขกท Guest

0
    0
    0
    ขอบคุรมากครับ ใช้มาประมาณ 4-5 ปีแล้วครับ แต่ซ่อมแล้ว เวลาตั้งโชค ใหม่ก็ให้ช่างไหนใส่ก็ได้ใช่ไหมครับ

5. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    หาร้านช่วงล่างที่มีเครื่องตั้งศูนย์เลยดีกว่าครับจะได้จบในทีเดียว

6. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ตามนั้นครับซ่อมได้ ^^

7. oyes789

oyes789 New Member Member

40
    0
    0
    ของผมก็มอนโร สีเหลือง อัดมาเเล้ว 2 รอบ รอบละ 2 ปี

อัดน้ำมัน เอาหนืดๆ เลย เข้าโค้งจะได้นิ่งๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้