ขอความเห็นหน่อยครับมีเครื่อง 2๋่j-gte อยู่แล้ว จะเอา body หน้าแหลมไปวาง work ป่าวครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย kanjapong boonjong, 22 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kanjapong boonjong

kanjapong boonjong New Member Member

7
    0
    0
    ขอความเห็นหน่อยครับมีเครื่อง 2J-gte อยู่แล้ว จะเอา body หน้าแหลมไปวาง work ป่าวครับ คิดไม่ตกครับ
    ไม่อยากได้ Body แพงเกินไป เพราะรถคงไม่ค่อยได้ใช้เท่าไป คงแค่ขับเล่น ๆ เสียดายเครื่องวางกองไว้เฉย ๆ
    3-4 ปี แล้ว หลัก ๆ กลัวว่าจะไม่มีอะไหล่/หายกเกินไป เพราะอยู่ต่างจังหวัดครับ หรือมีคำแนะนำอื่น ๆ ไหม
    ครับ จะมองข้ามไป volvo 940 ก็ราคาค่าตัวแพงไป หรือไงดีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    2เจ ก้อได้ ทำช่วงล่างดีๆๆก้อไปได้สวย

3. lamanojane

lamanojane Member Member

230
    0
    16
    ต้องทำช่วงล่างดีๆ

4. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    จัดเลยครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้