ปรับปรุง NX ใหม่หมดทั้งคัน ทำที่อู่ไหนดี อยู่แถวบางบัวทอง

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย watanakt, 16 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. watanakt

watanakt Guest

0
    0
    0
    ปรับปรุง NX ใหม่หมดทั้งคัน ตัดผุ ทำสี เช็คเครื่อง จะทำให้ลูกใช้ ทำที่อู่ไหนดี อยู่แถวบางบัวทอง

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ทำอู่ไหนดีคงตอบไม่ได้ แต่ถ้าทำสี อย่าเลาะกระจกแล้วกันครับ เพราะยางขอบกระจกมันหาไม่ได้ครับ

3. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ทำสีทั้งคัน ผมจ่ายไปที่ 23,000 บาท + ค่าทำซันรูฟด้วยครับเมื่อ สี่ปีที่แล้ว อู่ไหนก็ทำเถอะครับดูว่าคนงานในอู่ รถที่จอดอยู่รอบ ๆ ดูคุณภาพคร่าว ๆ ผมทำที่ขอนแก่น ใช้เวลา 1 เดือน ครับ

4. NoTz

NoTz Member Member

82
    0
    6
    เข้ามาอู่เฟมเทคได้ครับ เดียวเช็คเครื่อง + ยกรถขึ้นฮ้อย ช่วงล่างให้ฟรีครับ

อยู่แถวเดอะมอ บางแค ครับ ซ.เพชรเกษม 45

Tel : 091 - 104 - 4166

ปล.ผมใช้ NX เหมือนกันครับ

5. M16

M16 New Member Member

96
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้