ในคลับใครใช้ 1G-FE บ้างคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DON_SF, 7 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    อยากทราบว่า ตอนนี้ราคาเครื่องอยู่ที่เท่าไรครับ แล้วค่าวางอีกประมาณเท่าไรครับ ใช้ดีมั้ยครับ จุกจิกมั้ย พอดีสนใจอยู่ แล้วเครื่องตัวนี้มันเก่ามั้ยครับ เฟืองท้ายเดิมๆใช้ได้มั้ยครับ

2. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ผมว่าวาง 4s ดีกว่าคับเครื่องปีใหม่ดี
    อยากแรงก็ไป เจ เลยคับ
    ผมว่าพี่ลองไปคุยกะช่างดีกว่ามั้ยคับช่างที่พี่คิดจะไปวางเครื่องอ่ะคับ
    ผมว่าพี่จะได้คำตอบที่กะจ่างนะคับ
    แล้วราคาค่าวางผมว่าอยู่ที่ช่างแต่ละคนเค้าจะคิดนะคับ
    พี่มาถามค่าวางเท่าไหร่ผมก็ตอบได้คับแต่เฉพาะค่าวางนะคับอย่างอื่นไม่รู้
    แล้วอย่างอื่นต้องเปลืยนป่าวผมก็ไม่รู้
    ค่าวางอ่ะไม่กิ่ตังหรอก
    ค่าวายสายรวมกันเนียนๆไม่เกินหมื่น
    แล้วอย่างอื่นต้องเปลื่ยนมั้ยอ่ะ
    ท่องี้ใช้ก็ของเดิมได้ไปป่าวผมไม่รู้
    ต้องทำไรอีกป่าว
    ไปคุยกะช่างเลยคับเอารถไปให้เค้าดูเลยคับชัวร์
    อยากได้อู่เด๋วผมแนะนำให้ได้คับแต่ก็อย่างที่ผมบอกอ่ะคับ
    โทรไปถามอาจไม่รู้เท่าเอารถไปให้ช่างดูคับ

3. DON_SF

636
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อ้าวตาอั้ม1G-FE มันไม่ดีตรงไหน อิอิ โห่เดียวจับเซ็ทโบเลยนี่หรือลงจีโบแซงเจไม่โบเลยอิอิ แซวเล่นๆนะ

ขอตอบเลยแล้วกันนะครับ
    1G-FE เป็นเครื่องปี90 ครับ ราคาในเซียงกงถ้าเป้นหรือเกียร์เกียร์ออโต้น่าจะ150000-180000
    ค่าวางแล้วแต่ช่างครับ

เฟืองท้ายเดิมใช้ได้ครับ ไม่ต้องเปลี่ยนครับ

5. DON_SF

636
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับผม แล้วอะไหล่หายากมั้ยคับ 1G น่ะ

6. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ไม่ช่ายไม่ดีคับแต่เครื่องปีเก่าถ้าจะเล่น
    เล่น4 s ไม่ดีหรอคับปี02 ใหม่กว่าคับ
    ราคาแพงก่านิดหน่อยแล้วแต่ร้านและก็เกียร์
    ลองตัดสินใจดูคับผมยังอยากเปลื่ยนเลย

7. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    แอบมาดูเป็นข้อมูลคับ

8. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อะไหล่ยังมี อยุ๋ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้