นิยามผู้หญิง โง่

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย bank it, 11 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    โง่... ที่ยอม ทำได้ทุกอย่าง เพื่อคนที่เรารัก ทั้งๆที่ไม่ได้อะไรกลับคืนมาเลย...

โง่... ทั้งที่รู้ว่าตัวเองโดนหลอก ก็ยังอยากที่จะรักเขาต่อ ไป

โง่... ทั้งๆที่ รู้ว่า สักวันหนึ่ง อาจจะต้องถูก เขาทิ้งอย่างไม่เป็นท่า แต่ก็ไม่ ยอมที่จะรักใครคนใหม่...

โง่... ที่จะต้องเปลืองน้ำตา เปลืองตัว เปลืองใจ ทั้งๆที่เขาทำให้เราต้อง เจ็บซ้ำไป-ซ้ำมา

โง่... ยอม ทุกอย่างให้เขาจูงจมูก ยอมหูเบา เชื่อเขาทุกอย่าง เพื่อไม่ให้เขา จากไป...

โง่... ที่จะต้องทำตัวเหมือนคนตาบอด ทำเป็นไม่รู้-ไม่เห็น ว่าเขาทำอะไร อยู่ที่ไหน กับใคร??

ทนที่จะยอม โง่ และ โง่ ต่อไป...

จนมองไม่เห็นความเป็นตัวของตัวเอง...

( ปล. ไม่ได้ด่าใครนะคับ ) ขำ ขำ :D :D :D :D :D :D

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    โฮ่......กินใจสุดๆ.........แบงค์มีไรป่าวเนี่ยยยยย..........อิอิ

3. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    แบงค์มีอะไรก็ค่อยๆพูดค่อยๆจากันนะครับ

4. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    5555+ ผู้ชายโง่ๆก็มีนะ เอิ้กๆ

5. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    เป็นผมเจอผู้หญิงมาทำโง่ใส่อย่างนี้นะ หึ หึ....

รักตายเลย :D :D :D

6. bank it

295
    0
    0
    ไม่มีไรคับ น้าเจ เห็นมันโดนใจดีคับ :D :D :D :D :D :D

7. bank it

295
    0
    0
    :D :D :D :D :D :D :D

8. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ไม่มีไรก้อดีแล้ว..........อิอิ

ว่าแต่....มันโดนใจจริงๆ อ่านมาหลายรอบแล้วชอบๆ ทำให้หวนคิดไปถึงตอนเป็นหนุ่มๆ......ฮ่า ฮ่า ฮ่า

9. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อ้าว ท่านพี่ออย เรามาจับมือกันเถอะ พอกัน อิอิ

10. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    เห็นด้วยคับ นิยามนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้