สอบถามหน่อยคับ B14 สตาร์ทน้ำมันไม่ได้เลยคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย i_nueng, 16 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i_nueng

i_nueng New Member Member

39
    0
    0
    สอบถามหน่อยคับ B14 สตาร์ทน้ำมันไม่ได้เลยคับ แต่สตาร์ทแก๊สได้ปกติ แต่รอบเดินเบาสูงมาก ทั้งเปิดแอร์และปิดแอร์ อยู่ประมาณ 1500 แต่ก่อนหน้านั้นผมได้ไปเปลี่ยน วาล์วน้ำและปั๊มน้ำมาคับ ผมล้างแอร์โฟ ลิ้นปีกผีเสื้อ รอบเดินเบาหมดแล้วคับ ยังไม่หายเลยคับ ไม่ทราบว่าท่านใดเคยเจออาการนี้บ้างครับ ขอบคุนคับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    งั้นลองให้ ช่างเช็ค กรองเบนซิน หัวฉีด ปั้มติ๊ก ดูก่อนครับ :D

3. Ragdoll

Ragdoll New Member Member

25
    0
    0
    หัวฉีดรั่วรึป่าว น้ำมัยจ่ายหนารอบเลยมาสูง

4. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ตามพี่เด่นไปครับ เบื้องต้น

คามรอยพี่ๆเค้าไปเลยครับ..หายชัวร์.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้