น้องเมีย!!!!!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hivigo, 11 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    น้องเมีย!!!!!!!!!!!!!
    เผื่อบางคนยังไม่ได้อ่านครับ

>[> >หวาดเสียว น้องเมียแอบดูผม กุ๊กกิ๊กกับภรรยา
    >แต่ตอนนี้ชักไปกันใหญ่แล้ว
    >[> >หน้าต่างห้องนอนของผมกับน้องเมียอยู่เยื้องกัน
    >[> >เพิ่งสังเกตเห็นว่าเวลาผมกับภรรยากุ๊กกี๊กกัน น้องเมีย ( เรียนม.6
    >[> >กำลังวัยรุ่นแถมหน้าตาดีกว่าภรรยาผมเสียด้วย ) จะแอบดูตลอด ( [>
    >>คิดว่าคงแอบดูมานานแล้ว) แต่ภรรยาผมไม่ทราบ
    >[> >พักหลังนี่ผมเลยแกล้งยั่วโดยดึงภรรยากุ๊กกิ๊กกันกลางห้องเลย ( [>
    >>เปิดม่านเปิดไฟหมด ) ให้น้องเมียเห็นชัดๆ ระยะแรกภรรยาผมก็งง ๆ
    >[> >แต่ก็ไม่ได้ขัดอะไร ( แถมกลับชอบด้วย ) หลังจากนั้น
    >[> >น้องเมียก็มักจะมานัวเนียใกล้ ๆ ผม แกล้งมาถามการบ้านบ้าง
    >[> >ใส่เสื้อแขนกุดกว้าง ๆ บ้าง ใส่กางเกงขาสั้นเต่อแต่ขากว้างบ้าง
    >[> >เอาแขนเอาอะไรมาถูมาเบียดผม แบบแกล้งไม่ตั้งใจ ทำเอาผมใจแกว่ง
    >[> >เพราะเค้ายังเอ๊าะน่ารัก ตากลมโต แถมผิวขาวละเอียด และเอาใจเก่งด้วย (
    >[> >แต่เดิมผมไม่เคยสนใจเค้าเลยนะ เห็นเป็นน้องเป็นนุ่งมาตลอดสาบานได้ )
    >[> >เรื่องมันชักยุ่งตอนสุดสัปดาห์ที่แล้ว
    >เมื่อภรรยาผมไปสัมมนาไม่อยู่บ้าน
    >[> >ผมนึกสนุกเลยเดินแก้ผ้าในห้องให้เค้า ( แอบ ) ดูอีก
    >[> >ตอนนี้เลยชักไปกันใหญ่
    >[> >เค้าเล่นเปิดไฟในห้องแล้วแกล้งเดินแก้ผ้าให้ผมดูบ้าง ( [>
    >>ทำเป็นแบบอินโนเซ้นต์ไม่รู้ตัว ) แต่ก็ต้องยอมรับว่าหุ่น เค้าดีมาก ๆ
    >[เลย
    >[> >ผมพยายามหักห้ามใจตัวเองที่สุดแล้วนะ
    >[> >เพราะกลัวมีปัญหาครอบครัวและสงสารภรรยามาก แต่ก็กลัวอดใจ ไม่ไหว
    >[> >เพราะวันสองวันนี้พอภรรยาผมเผลอ
    >[> >เค้าก็จะมาคลอเคลียแบบถึงเนื้อถึงตัวทุกครั้ง
    >[> >( แล้วรีบผละออกตอนภรรยาผมเข้ามา ) ที่แย่ที่สุดคือ
    >[> >กลางเดือนหน้าภรรยาผมจะต้องเดินทางไปต่างประเทศเกือบสองสัปดาห์
    >[> >ผมเองก็ยังหนุ่มยังแน่น ไม่ใช่พระอิฐพระปูน
    >[> >มีเลือดมีเนื้อมีความต้องการนะ
    >[> >กลัวเหลือเกินว่าจะอดใจไม่ไหว แล้วสังคมจะรุมประณาม
    >[> >ข้อสำคัญคือผมกลัวว่าน้องเค้าจะเสียอนาคตนะซิ
    >[> >เพราะอยากให้เค้าสอบเข้ารร.นายร้อยด้วย ( คือเค้าเป็นผู้ชายน่ะครับ )
    >[> >เรื่องนี้ทำให้ผมอึดอัดมาก...!!!
    >[

ขอบคุณ ข้อมูลจาก VIGO CLUB

2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    งั้นน้องเมียก็เป้นอีแอบอ่าสิ

3. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    ไม่เคยมีอะ เพราะยังไม่มีเมีย อิอิ

4. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    แล้วน้องสาวคนในรูปนี้ใครอ่ะ ตอบมาให้ได้น๊ะเจ้าก๊อฟ

5. ไม่ยักรู้ว่าเท็นชอบแบบนี้ คิคิคิ.....

6. hivigo

2,219
    39
    0
    ฮิฮิ...

7. อูยส์........เสียวโว้ย

8. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ไม่มีต่อหรอว่าเรื่องมันเปนไง อะ ตอนเมียไม่อยู่....................

9. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    จัดไปคับอย่าให้เสียของ

10. m_sticker69

m_sticker69 New Member Member

195
    1
    0
    อยากรู้ตอนจบ อ่ะ....

11. pormin

pormin New Member Member

3
    0
    0
    น้องนุ่งพี่ไม่คิดอาราย........แต่น้องไม่นุ่งอะ......พี่คิดมากน้า.........

12. :D :D :D :D

13. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ผมอยากอ่านตอนจบจัง เสียววุ้ย

14. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0

แฟนครับๆ ยังไม่เลื่อนขั้นเป็ฯเมีย :D

15. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0

:eek: :eek: :eek: กำจิงๆ บิวมาตั้งนาน :D :D :D

16. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เพ่เอ็มท่าทางอยู่หลายที่จังว่างๆเดี๋ยวผมโทรไปชวนกินเหล้าน๊ะครับ

17. hivigo

2,219
    39
    0
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D

18. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    นึกว่าน่ารักเหรอ5555555555

19. w_th

w_th New Member Member

19
    0
    0
    โห หลอกให้จินตนาการไปตั้งไกล กลับแทบไม่ทันเลยคับ :embarassed: :rolleyes: :rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้