ไปขุดๆคุ้ยๆมา จนเจอดีเข้าให้ อิอิ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Excited Rider, 11 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    สำหรับพี่ๆ หรือใครที่มีโอกาสได้วางเครื่อง SR20VET ที่เดิมอยู่ใน X-trail แล้วกลัวไวร์สายไม่ถูก อย่ากลัวครับ วันนี้ผมนึกสนุกลองใช้วิชามารในกูเกิ้ลดู เลยเจอตอเข้าให้ อ่ะเอาไปเลยละกัน ^^

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    แหล่มเลยคร๊าบ เทคโนโลยีใหม่ๆ แบบนี้

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    น่าลิ้มลองจิงๆ

4. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    แจ่มจริงๆ จะมีโอกาสไหมหนอ

5. Ex-ProfLeZs

Ex-ProfLeZs New Member Member

171
    1
    0
    อุ่ย!! เอาแล้วจุ้ย.. :D

6. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    雅愛の。 (อั๊ยยะ)

7. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    มนุษย์เป็นผู้ที่สงสัย ใคร่รู้จริง ๆ สุดยอดครับ

8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เห็นแล้วคิดถึงคุณ คุโจ้ :D

9. Excited Rider

576
    2
    18
    เ่อ่อ พี่ๆครับ แล้วตกลงว่าอันที่ผมเอามาโพสนี่ มันเป็นไวร์สายของเครื่องSR20VET ใช่ไหมครับ พอดีอ่านญี่ปุ่นไม่ออก รบกวนพี่ๆที่สันทัดภาษาญี่ปุ่นช่วยคอนเฟิร์มอีกทีครับ ^^

10. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ถ้าเปนหนัง av จะสันทัดมากกว่าอ่ะ:D

11. Excited Rider

576
    2
    18

เว็บไหนโหลดฟรี โหลดเร็ว บอกๆกันบ้างนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟฟ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้