ตกลงsunroofของDOMANI เหมือนของEKป่าวเนี่ย หรือจะโดนหลอกขายหว่า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LIMPYONGWENG, 10 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    เกิดเรื่องคือ ผมได้ตกลงซื้อหลังคาsunroofของDOMANI มาในราคาที่ไม่สูงเท่าของตรงรุ่นEKครับ
    และจ่ายเงินไปแล้วรอของมาที่ร้านอย่างเดียว แต่มีบางท่านที่ผมถามข้อมูลมา บอกว่า มันใส่EKไม่ได้ต้องแปลงหน่อยนึง
    ไม่เหมือนของตรงรุ่นซะทีเดียว แต่ก้อใกล้เคียง แต่คนขายบอกว่าเหมือนเป๊ะ
    แล้วผมจะเชื่อใครดีเนี่ย เข้าใจผิดหรือโดนหลอกหว่า
    ใครรู้ตอบหน่อยครับบบบ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ถ้าเป็น DOMANI ปี 96-00 4 ประตู ก็ใส่ได้ครับ ตรงเหมือนกัน
    แต่ถ้าเป็น orthia ละไม่ตรงแน่ มันเป็นรถแวน มิติรถไม่เหมือนกัน

3. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เคดิต คุณมะยม

4. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    ok ค่อยโล่งอกหน่อย ขอบคุณมากครับที่ช่วยไขข้อสงสัย
    แต่ วันนี้ยังคงมีเพื่อนบางคนบอกว่า มันไม่เหมือนกัน เฮ้อ!!!
    หรือมีใครเคยใส่แล้วช่วยมาแชร์อีกหน่อยได้มั๊ยครับ
    ขอบคุณคร๊าบบบ

5. anuuna

anuuna New Member Member

2
    0
    0
    มาอยู่ที่นี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้