++B14 auto1.6 อยากใส่ท่อแต่งช่วยแนะนำทีครับ++

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 1 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เครือง GA16DNE อยากใส่ท่อแต่ง อยาทราบว่าต้องใส่ชนิดไหนและต้องเปลี่ยนพักกลางชนิดไหนบ้าง อยากได้ต้นและกลางครับ

ขอราคาด้วยนะครับ

1. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    อัพ จำมะได้แล้วครับ รอผู้รู้มาช่วยตอบอีกทีนะครับ แป๊บ.....

2. art-mike

art-mike New Member Member

21
    0
    1
    ใส่ปลายไส้ตรง 1.6 นิ้ว ไส้เยื้อง 2 นิ้ว ไม่พลาดเป้าแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้