โปรเจค ต่อไปของคลับ เรา..................

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 3 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    จะเป็น มิตติ้ง สัญจร ไปต่าง จังหวัด

แต่ยังไม่มีกำหนดการ ไม่มีสถานที่น่ะ

ให้เวลา ทุกๆๆคน เสนอ กันเต็มที่ ล่ะ จะมา ช่วยกัน

ตัดสิน อีกที ว่าจะไปไหน

แต่ หน้าจะเป็น ในช่วงเดือน มีนาคม

อาจจะเปน ใน โอกาส วันเกิด ผม เลย ทีเดียว

ขอความร่วมมือ ทุกๆๆ คน ช่วยแสดงความคิดเห็น ด้วย น่ะคับ

*** กิจกรรม น่าจะมี ร่วมทำบุญ กัน ละ พักกัน สักคืน 2 คืน

มีปาร์ตี้ ตอนกลาง คืน เอาแบบ กินให้เต็มที่เลย ........5555+

ขอบคุณ คับ

2. มีนาไม่แน่จัย อาจติดสอบ แล้วก็ออกค่าย มีแต่ มกรา กะต้นๆๆกุมภา ที่ว่างอะ
    ถ้ามีนา มีโอกาสไม่ได้ไปสูง จัดเที่ยวแถวๆๆนี้บ้างดิตาจิ้น อัมพวา อารัยทำนองนิ อะ อิอิ

3. ไปไหนไปกันคับ วันเกิดจิ้น เป็นเจ้ามือนะ:D

4. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    ขอนแก่นคับๆๆๆ

5. ไปกินร้านอาหาร ริมทะเลกันไหมครับ แถวมหาชัย

6. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ไปเพชรบุรี ม่ะ รีสอร์ท ญาติที่บ้านอะ น้ามใสๆๆๆ บรรยากาศดีโคต..

7. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ที่ไหนก็ว่ากันครับไปได้ทุกที่ครับจิ้นเลี้ยงไปได้อยู่แล้ว

8. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    ไปด้วยได้ม่ะตาจิ้น อยากไปกับคลับรถแรงๆอ่ะ อยากไปดูหิ.........................นสวย 55+

9. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ผมว่า อบอุ่น ดีครับ จะมีความสามัคคี กันด้วยครับ

10. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ดูก่อนคับไม่แน่ติดสอบโปรเจ็คคับ

11. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    อุอุ

12. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เต้ย.....มันเริ่มชิ่ง...........อิอิ

13. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    รอไปกินคับ แต่ต้องดูว่าติดสอบอ่ะป่าวคับ

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เย้าเยือนครับพี่น้องคงตกมาทะเลฝั่งตะวันออกแล้วละมั้ง จิ้น +++++++++ :D:D:D:D:D:D

15. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เห็นด้วย..ว่ะ..เจ้าจิ้น...:D:D:D:D:D:D:D:D

16. ขอดูสถานที่ก่อน ถ้าไปได้ไปครับ.........

17. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    นครนายกมั้ยครับ มีรีสอร์ทวันละ800เองอยู่กันได้เพียบครับ

เตาเอากันไปก่อไฟกันเอาเองครับ ดีมั้ย ถูกด้วย

หรือจะไปรีสอร์ทที่จิ้นบอกดีมั้ย

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไปไหนก็ไปครับ มาแถวๆนครนายก หรือ สระบุรีก็ดีครับ ไม่ไกลโคราช อิอิ

19. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
    อยากขึ้นเหนือจัง

20. อันนี้น่าสนครับ พอจะไปได้ อากาศดีด้วย;)

21. โหวตอีกเสียงครับ:)

22. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    นครนายกก็น่าสน แต่ต้องภายในเดือนนี้ ไม่งั้นหมดหนาวแน่นอน

23. hivigo

2,219
    39
    0
    เอาไงเอากัน....

24. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เห็นด้วยครับ....เอาไป 1 คะแนน 5555+:D:D:D:D:D

25. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อันนี้ก็เข้าท่า...แวะไหว้พระได้ด้วย.....จาด้ายมีบูนเยอะๆๆๆๆๆ:p:p:p:p:p:p

26. นครนายกๆ

27. hivigo

2,219
    39
    0
    ????????????????????

28. เขื่อนป่าสักก็ดีนะ อิอิ........

29. ทำบุญวัด พระบาทน้ำพุ ก็ดีนะ อิ่มบุญแน่นอน

30. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    อันนี้ก็เห็นด้วยคับ...:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้