มีใครมีอะไหล่ที่จับมือบนหลังคา evo4-6/ck บ้างไม๊ครับ (มีรูป)

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย DH@TEELEX, 7 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    พอดีของผมมันไม่ครบหนะครับ ตรงตัวที่ล๊อคเป็นพลาสติกตามรูป
    ใครพอมีของ มือ1/2 รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ 08-555-44-632 ปุ้ย

Uploaded with ImageShack.us

2. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    พอมีอยู่คับ แต่เป็นของ CK 5 (ติดซันรูฟมา) นะคับ ถ้าไม่รีบ มีโอกาสเข้ากรุงเทพฯจะเอาไปให้คับ

3. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ ละถามนิดนึง มันต่างกันยังไงหรอครับระหว่างติดซันรูฟ หรือไม่ติดมาอะครับ ?

4. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ใครพอมีแนะนำด้วยครับ

5. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ยังหาอยู่ครับ รบกวนใครมีด้วย

6. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ต้องการอยู่นะครับ รบกวนด้วย

7. DH@TEELEX

371
    3
    0
    รบกวนหน่อยครับ ชาว evoth

8. DH@TEELEX

371
    3
    0
    อัพหน่อยครับ

9. DH@TEELEX

371
    3
    0

- - - Updated - - -

10. benz2096

benz2096 New Member Member

88
    0
    0
    ลองหาตามกระทู้ซื้อขาย ที่ Mitsubishi Club4G Community of Thailand (ชมรมคนรักมิตซู) - หน้าแรก หรือ MLR - Mitsubishi Lancer Register Thailand - Index เลยครับ

ขอบคุณมากเลยครับ ละถามนิดนึง มันต่างกันยังไงหรอครับระหว่างติดซันรูฟ หรือไม่ติดมาอะครับ ? <<< หมายถึงเค้าใด้มาตอนซื้อซันรูปครับ

11. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ขอโทษทีคับ ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านอ่ะ(เข้ายาก) ตามนั้นเลยคับ ผมซื้อซันรูฟมาและมันมีติดมาด้วยอ่ะคับ ส่วนของผม(ในรถ)จะเป็นอีกแบบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้