ไมตี้อยากวาง 1kd ftv ที่ไหนรับวางบ้างครับ จบที่เท่าไหร่

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย champdriftking, 30 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. champdriftking

champdriftking New Member Member

6
    0
    0
    ไมตี้อยากวาง 1kd ftv ที่ไหนรับวางบ้างครับ จบที่เท่าไหร่

ตอนนี้วางเจอยู่ ชาป์ละลายอยากกลับมาเล่นดีเซล ที่ไหนวางจบบ้างครับ งบเท่าไหร่ สเต็บใช้งาน ครับ ช่วยแนะนำหน่อย

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอสักครู่เดี๋ยวผู้มาเนะนำ

- - - Updated - - -

รอสักครู่เดี๋ยวผู้มาเนะนำ

3. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    รอดูคำแนะนำอยู่

4. champdriftking

champdriftking New Member Member

6
    0
    0
    มาอัพเดทให้ฟังครับ โทรไปถาม ปากน้ำดีเซลมา ค่าวาง 20000 เครื่องต้องหาเอง ช่วงนี้งานแข่งน้อย ใช้เวลา 1 เดือนครับ ที่สำคัญพูดจากับลูกค้าดีครับ พูดครับทุกคำ ค่อยๆอธิบายจนเข้าใจ บางอู่ที่โทรไปถาม ยังไม่ทันรู้อะไร ก้วางสาย โทรไปอีกตัดสายทิ้ง บางอู่ให้คนอื่นคุยแทน เหมือนคุยผ่านล่าม ส่วนเครื่องหายากมาก ที่มีเลขยิ่งยาก ราคาเกือบแสน หาเครื่องได้คงได้วาง ครับ วันนี้ไปก่อนไว้มาอัพเดทเพิ่มครับ

5. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    แจ่ม

6. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    รอถาม อาท 4 ดอ / จีบ จูนอัพ / หมู ไร่ขิง เลยครับ.....เครื่อง 1KD พร้อมเกียร์ มีเลข ต้องมี 90000 อัพ นะครับตอนนี้ ไม่รวมวาง

7. champdriftking

6
    0
    0
    -ขอบคุณมากครับ ค่าวางไม่เท่าไหร่ ค่าเครื่องเล่นเอาเหงื่อตก ยังไงรอพี่ๆที่รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ

8. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    รอเซ๊ยน 1KD & 2KD มาตอบคับ อาท4ดอ 13.xx
    หมูไทเกอ 13.xx

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แอบมาดูครับ

- - - Updated - - -

แอบมาดูครับ

10. ae101_spinter

ae101_spinter New Member Member

52
    2
    0
    รอฟังด้วยคร๊าบ

11. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    รอด้วยยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้