อยากทราบอู่ทำช่วงล่างดีๆ อยู่แถวเกษตร-รามอินทรา-ประชาชื่น

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย evilliv3, 25 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. evilliv3

evilliv3 New Member Member

2
    0
    0
    :) อยากทราบอู่ทำช่วงล่างดีๆ อยู่แถวเกษตร-รามอินทรา-ประชาชื่น หน่อยครับ ช่วงล่างย่ำแย่ถึงขีดสุด

2. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    ติ่งเซอร์วิส ซอยวัดบัวขวัญข้างพันธุ์ทิพย์งามวงศ์วานคราบ

3. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    อู่พี่อ็อดนวลจันท์ อยู่ในปั๊มน้ำมันข้างเซียงกงโหงวชัย
    อู่พี่ติ่งวัดบัวขวัญ งามวงค์วาน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มิถุนายน 2012
  4. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    ถ้าโช๊คต้อง เสนา โช๊ค เช้าซอย ลาดปร้าเค้า กม.2 ตรงข้ามเซ็นจูรี่

5. evilliv3

evilliv3 New Member Member

2
    0
    0

ขอบคุณมากครับตอนนี้ ลูกชายอยู่ อู่พี่อ๊อดแล้วครับ

ขอบคุณทุกคนที่ให้ข้อมูลด้วยนะครับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้