ยู้ ฮู้................ ขอเสียงหน่อย

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 3 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    พักนี้บอร์ด เงียบเหงาเลยเข้ามาส่งเสียง เฉยๆ คับ

ที่ช่วงนี้หายๆ ไป เพราะว่า เทอมนี้เรียนหนักโคดคับ

นอนตี 2 ทุกวัน อ่านแม่งแต่หนังสือ พอไปสอบก็ทำข้อสอบไม่ได้อีก :cry:

ปล. มิตติ้งจะมีเร็วๆนี้นะคับ:)

2. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    สวัสดีครับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยสบายครับ อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย

ยังไงก็รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

อ่อ! ถ้าใครผ่านมาแถว รังสิต เจอกันทักทายได้นะครับ :D

3. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ตั้งใจเรียนน่ะครับนัท.........

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สู้ๆเน้อ..........แบบว่าอารายมานจาสอบเยอะก็ไม่รู้สิภาคเรา

5. Nat_mo

781
    15
    18
    นอนไม่เคยต่ำกว่าตีหนึ่งเลยเนี่ย

เรียนหนักมาก ME เนี่ย เฮ้อ.......

6. abraams

abraams New Member Member

38
    1
    0
    สู้ๆคับพี่น้องชาว MiNoRi ทุกคน
    ผมเองก็พึ่งเริ่มอ่านหนังสืออย่างจิงจังแระ
    เริ่มรู้สึกว่าใกล้สอบแระ
    เดี๋ยวจาอ่านมะทันเอา

สู้ๆนะคับ

7. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    อ่านหนังสือทุกคนเลยครับ ถึงเที่ยงคืนตลอดเลย แต่ก็ไม่จำซักที สัปดาห์นี้ตะลุยโจทย์แล้ววว อิอิ

8. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    สู้ๆคับ ชาว มิโนริ คิดถึงมิตติ้งจัง

9. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    สอบหมดแล้ว อิอิ เหมือนกันเลยช่วงก่อนสอบนอนไม่ต่ำกว่าตี 1 ทุกคืนอ่ะครับ

ดูทีวี กะ เล่นเกมส์ อยู่น่ะครับ

มีตติ้งครั้งล่าสุดเมื่อไหร่นะครับพี่กุ๊ ผมลืมไปแล้ว 555

10. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ปี 4 แล้ว จะจบแล้ว เรียนหนักมากมาย

11. Nat_mo

781
    15
    18
    นั่นดิ มิตติ้งล่าสุด นี่ ถึง 2 ปียังหว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้