รถใครเอ่ย

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย City_Ferio, 10 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    รถ BMW E30 สีกรมท่าของใครอ่ะครับ เห็นติดสติกเกอร์ MiNoRi วิ่งอยู่ใน ม.รังสิตเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาอ่ะครับ :)

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด

นั่นคือ รถพี่เน คับผม

แต่พี่เขาเรียน ม.เกษตร น้า
    เอ๊ะ สงสัยไปหาใครอ่ะป่าววว

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    น่าจะช่ายอ่ามั้งง

ปล. นู๋อั๋น เรียน มรังสิต เหรอค่ะ ???

4. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    อั๋นเรียนสถาปัตย์ ม.รังสิต ครับพี่แฟง :D

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    น้องพี่มันก้อเรียนที่ ม รังสิต เหมือนกาน คณะอารายม่รู้ ระหว่างประเทศสักอย่างอ่านะ อิอิ

6. Nonato

Nonato New Member Member

39
    0
    0
    รถผมเองครับ
    มาตอบช้าไปมั้ยเนี่ย
    มาทักทายกานได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้