เอามาลงอีกครั้งครับประวัติของพวกเรา ปีนี้เข้าสู่ปีที่ 13 แล้วครับ since 1999-2012 ครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 21 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เอามาลงอีกครั้งครับประวัติของพวกเรา ปีนี้เข้าสู่ปีที่ 13 แล้วครับ since 1999-2012 ครับ ยาวนานมากจากรุ่นสู่รุ่น อยู่กันมานาน ตั้งแต่เรียนหนังสือ ทำงาน แต่งงาน มีลูก เหมือนเป็นครอบครัวเลยครับ ขอบคุณ ครับ

1. คนเรามันไม่ใจไงนัทตี้ ไปซื้อมาเลยมึง

2. ขนาดภาพไกลนะแต่ยังเห็นพี่นิวคนเดียวเลย

3. อยากดูเล่มนี้อะพี่

4. สิ้นเชื่ออนุมัติน้อยไปหน่อยคับเลยไม่เอา ขออีกพักนะคับพี่ ^^

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  6. คนเขียนคอลั่มนี้หน้าตาดีด้วยนะ ได้ข่าวมา

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  8. คคริคริคริ

9. จริงครับนานมากๆๆตั้งแต่เรียนจนเลิกกะแฟนไป2 สุดท้ายจนแต่งงานกร๊าก (จากน้องเล็กที่สุดในคลับ รักพี่ๆทุกท่านครับ 555)

10. ไม่ใช่พี่ KO แล้วตอนนี้เป็นน้องไอช์ อิอิ

11. อิอิ ยังๆ ไอซ์ใจเย็นๆ

12. รักนะ บลูเบิร์ด

13. จุ๊บจุ๊บ

14. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ยาวไปปปปยาวไปปปปป

15. ต้นปีไปไหนกัน ดี

16. สวนผึ้งม่ะ

ก็ดีนะ หนาวๆร้อนๆ เล่น น้ำตก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้