อยากแรงทำงัยดีคับ ???

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย b L a C k ' V a N i L a, 1 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากจะถามว่ามันเป็นขับหน้าอะคับแล้วอยากจะวางขับหลังได้รึป่าวคับ ตอนนี้ใช้ นีโอ อยู่อะคับอยากวาง 1 เจ ได้รึป่าวคับ รบกวนตอบให้ทีนะคับ

1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไม่ได้หรอก

2. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    ไม่ได้หรอกครับ ถ้าทำก็ต้องแปลงเยอะมากเสียรถ เอาเป็นsr ดีก่าครับ เก็บตังไว้โมเพิ่มได้ด้วย

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ต้องเเปลงเยอะจริงๆ ลองนึงภาพดู เหอะ ๆ ขับหน้ามาทําเป็นขับหลัง ยาวววว ๆ

ผมว่า sr ดีกว่าไม set bo + กล่องสักใบ เเจ๋ว

ทุกอย่าวมันทําได้หมดคับ . .

4. ทำได้คงแปลกดีครับ เหอๆๆ

5. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ถ้าจะทำผมว่าซื้อ ขับหลัง ไหม่เลยดีกว่ามั้งครับ ถ้าช่างไม่ชำนาญงาน รถเสียได้เลยนะครับ [และเราก้อเสียเงินด้วยแล -*-]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้