รบกวนสอบถามหน่อยอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย ปัด, 21 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปัด

ปัด Guest

0
    0
    0
    คือว่าเสาร์ที่แล้วอ่ะครับผมไปแถวลาดพล้าว 71 มาอ่ะครับประมาณจะตี1แล้วเละครับ คือว่าภาพที่ผมเห็นมันตกใจมากครับ กระบะสีดำรุ่น ไมตี้เอ๊ก อินเตอร์ถ้าดูไม่ผิดหน้าจะเป็นของrb26 แรงมากครับเล่นกับ R34 สีน้ำเงิน แล้วก็เซฟิโร่สีขาว ทั้งหมด 3คัน ครับ แต่R34กับเซฟิโร่ออกตัวด้านหน้าคู่กันครับ ประมาณเกียร์ 3ได้มั้งครับ กระบะคืนกลางเลยครับ ผมงงมาก ทิ้งเซฟิโร่ไปก่อนเลยครับ แล้วตามด้วย R34 แต่ R34 ก็กัดไม่ปล่อยครับดูดลมไปอ่ะครับที่ผมมองอยู่นะ พอกระบะคันนั้นมาจอดปั้ม ผมมองด้านหลังติด ว่า LEK 7 M ใครพอจะรู้บ้างครับว่าอู่ LEK อยู่แถวไหนอ่ะครับ เป็น อู่LEK หรือเป็นชื่อทีมเค้าอ่ะครับ

2. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    รู้แต่ว่า 7M GTE แรงมากกกก

3. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ......ดี ครับ

4. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    เริ่มอยากขับ ไมตี้เอ็ก แล้วซิเนี่ย

5. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ธรรมดาครับ รถเค้าวิ่งอย่างนั้นคงไม่เดิมแน่นอน

มีตังส์ซะอย่างมันก็แรงได้อ่ะครับ

6. z31

z31 New Member Member

11
    0
    0
    เล็ก 7M ชื่อเจ้าของรถเปล่า ถ้าเป็นอู่ไม่เคยได้ยินรู้จักแต่เล็กสุเหร่า แถว71 อู่ทำ 7M ดังๆก็อู่พี่เยาว์รึเปล่า

7. แรงอย่างนี้อยากให้ไปแข่งในสนามดีกว่านะครับ

8. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เมื่อก่อนคนนี้เค้าใช่ ไมตี้สีทองครับสมัยพีระ แล้วในยุด mmc เค้าเปลี่ยนเป็น Ford แต่ว่าจำรุ่นไม่ได้ครับที่เป็นเก่ง เคยรู้จักกันสมันพีระครับ น้าแกชื่อเล็กแต่ผมไม่แน่ใจนะว่าใช่ เล็กสุเหร่าหรือเป่า แต่คนนี้ทำ 7m แรงครับสมัยพีระ ไมตี้เค้าวิ่ง 15 วิ ครับในสมัยนั้น 15 วิเร็วสุด หวังว่าคงใช่คนเดียวกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้