B13 อยากใส่ แร๊คเพาว์เวอร์

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย oyes789, 28 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oyes789

oyes789 New Member Member

40
    0
    0
    B13 [FONT=&amp] อยากใส่ แร๊คเพาว์เวอร์ [/FONT]

[FONT=&amp]อยากซื้อของไป ให้อู่เค้าใส่ ครับ [/FONT]

[FONT=&amp]ของครบชุดประกอบ ด้วยอะไร บ้าง เอาแบบครบๆเลยนะ จะได้จบทีเดียวเลย[/FONT]
    [FONT=&amp]หรือท่านใดรู้แหล่ง รบกวนบอกด้วยนะครับ [/FONT]

[FONT=&amp]ขอบคุณ ครับ[/FONT]

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ตัวแร็ค (พร้อมส่วนประกอบภายใน เช่น ซีลกันน้ำมัน) แกน แร็คและจะให้ดีควรมีคันชัก (ไม้ตีกลอง) ทุกอย่างควรมีความสมบูรณ์ครับ แหล่งเชียงกงบางนา หรือที่อื่น ๆ ครับ ผมได้มาชุดหนึ่ง พัน เศษ ๆ ไส ๆ เลย

3. oyes789

40
    0
    0
    ปกติ เค้า ขายเท่าไหร่ อะ ผมไปถามมา 3พัน อะ

4. oyes789

40
    0
    0
    ล่าสุด ไปใส่ มาเเล้ว นะ

เเต่พอ ถอยหลัง เข้าบ้าน มันดังเหมือน เสียงสายพาน ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร ครับ

5. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    เสียงดังครืด ๆ หรือ วิ๊ด ๆ ครับ

6. oyes789

40
    0
    0
    ถ้าเลี้ยวสุดๆ จะดึงครึ๊กๆๆๆ

สลับ กับเสียงหวีดๆ อะครับ

7. oyes789

40
    0
    0
    เพิ่มเติม ครับ ใส่ เเล้ว รู้สึกพวงมาลัย เบามากๆๆ

เเบบนี้ปกติไหม ครับ หรือว่ามันไม่คุ้นมือ

รบกวนด้วยนะครับ

8. DDLife

DDLife New Member Member

65
    3
    0
    ลองดูน้ำมันพาวเวอร์พร่องหรือป่าว แล้วก็สายพานหย่อนไป เวลาเลี้ยวสุดมันจะดังวี๊ดๆ
    พวงมาลัยพาวเวอร์มันเบากว่าธรรมดาเยอะครับ แบบว่าติดเครื่องจอดอยู่กับที่ เอาฝ่ามือวางที่พวงมาลัยมือเดียวแล้วหมุนได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้