ขอรบกวนสอบถามครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Noom='.'=, 11 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noom='.'=

Noom='.'= Member Member

36
    1
    8
    ขอรบกวนสอบถามครับ
    พอดีว่าลูกหนี้ผมจะขัดดอกด้วยแผงไฟท้ายซ้ายขวาพร้อมช่องทะเบียนกลางเซลิกาไฟป๊อบ(3ชิ้น)
    เห็นของแล้วสภาพใช้ได้ครับ ถ้าผมรับมาเปลี่ยนเป็นเงิน ราคากลางๆที่ปล่อยได้เร็ว ผมควรจะตั้งราคาอยู่ที่เท่าไรครับ ถ้าคุ้มค่ารอหนี้ก็จะเอามาปล่อยครับ

2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    เอาราคาที่ผมเคยซื้อนะครับ ไฟท้าย ข้างละ 2000 ทับทิมกลาง เคยเจออยู่ 700บาทนะ แต่ตอนนี้คงขึ้นถึงพันแล้วมั้งครับ

3. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ประมาณ 5พัน +- มั้งครับ

4. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    ราคาตอนนี้ 5พัน+- ก้อน่าจะอยู่ประมาณนั้น
    เพราะราคาของ pop-up ตอนนี้ แพงขึ้นนะครับ
    เพราะของหายากแล้ว
    แต่ของ คงขายได้ไม่เร็วหรอกครับ
    ยกเว้นจะขายถูกกว่านี้ มากๆ
    เพราะรถรุ่นนี้เล่นกันในกลุ่มเล็กๆ เท่านั้นเอง
    อีกอย่าง อะไหล่นี้ เป็นของเดิมๆ คนที่ต้องการ
    คือ เพื่อทดแทนของเก่าที่แตก หรือ ร้าวเท่านั้นครับ

ของผมขายถูกกว่านี้นิดหน่อย ยังเก็บเป็นปีๆ เลยครับ
    แนะนำว่า ไม่ควรรับมาขัดดอกครับ

5. Noom='.'=

36
    1
    8
    ขอบคุณที่แนะนำครับ
    แต่...ผมรับของมาแล้ว กะจะปล่อยยก3ชิ้น ประมาณไม่เกิน 4,000บาทครับ
    เดี๋ยวจะถ่ายรูปแล้วโพสแจ้งราคาที่กระทู้ซื้อขายด้านบนครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ :)

6. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
  7. Noom='.'=

36
    1
    8
    ผมถ่ายรูปไฟท้าย3ชิ้นและลงราคาใว้ที่กระทู้ซื้อขายด้านบนของบอร์ดนี้ครับ

ลิ้งครับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=246031&page=6

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้