เอารถไปวาง ga15de เกียร์ธรรมดา มาครับครื่องสั่นมากเวลาออกตัว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pulsar_n10, 18 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pulsar_n10

pulsar_n10 New Member Member

57
    0
    0
    เอารถไปวาง ga15de เกียร์ธรรมดา มาครับครื่องสั่นมากเวลาออกตัว กลุ้มใจมากครับตอนนี้ช่างบอกเป็นที่ครัชใช้ไปสักพักก้อหายเขาบอกว่างั้น แนะนำด้วยครับ

2. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    เข้าเกียร์ว่างแล้วรถสั่นมั้ยครับ หรือเป็นเฉพาะตอนออกตัวอย่างเดียว (หาข้อมูลเพิ่มเติมให้พี่มาตอบ อิอิ)

3. pulsar_n10

57
    0
    0
    สั่นครับ แต่สั่นมากเวลาออกตัว ครับ ช่างเขาไม่ได้ทำแท่นเครื่องตัวหน้าให้ครับ ขอบคุณที่เข้ามาพูดคุยครับ ผมต้องรบรากับช่างอีกเยอะเลยครับหลายอย่างเขาทำให้ไม่เรียบร้อย

4. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    เช็คพวกยางแท่นเครื่องด้วยนะครับว่าขาดหรือทรุดตัวหรือปล่าวครับ

5. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    ตามนั้นครับ

6. ถ้ายางแท่นเครื่องไม่ขาด ก็ต้องยกคลัชมาปรับหน้าชุดคลัชละครับงานนี้

ยาววววววววมากกกกกกก:cry:

7. pulsar_n10

57
    0
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆมาพูดคุยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้