สอบถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย กริช, 17 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กริช

กริช New Member Member

10
    0
    0
    ถ้าจะแปลงแพท้ายเปนดิสtt140 ต้องใช้แพของอะไรครับแล้วงบประมานประมานเท่าไหร

2. หาของ crow เลยครับแปลงน้อยหน่อย มีดิสด้วยครับ ราคาก็ 7000-9000 บาทครับ ...มีงบเยอะหน่อยก้เพลาของ nissan เปิดตูดมีหลายรุ่นครับ..สามารถเองเฟืองของ skyline ใส่ได้ด้วยครับแต่ก็หาช่างแปลงจุดยึดเก่งๆด้วยนะครับไม่งั้นมีเป๋...หรือไม่ก้ ae 86 ไปเลย แต่แพงครับ

3. กริช

กริช New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้