มีใครพอจะทราบร้านทำ Part รอบคัน Cefiro Tbo 3

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ANTILAG, 5 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    คือว่าผมก็เห็นมีหลายร้านที่รับทำนะครับ ที่โพสถามในที่นี้ อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ แนะนำงานที่ค่อนข้าง ใกล้เคียงของแท้ ที่เพื่อนๆ เคยไปทำกันมา พอจะแนะนำร้านไหนได้บ้างครับ

ถ้ามีราคาด้วยยิ่งดีเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

2. kriengrojkul

kriengrojkul New Member VIP

26
    2
    0
    พี่สองคับ 081 7555222 ผมว่าเนียนดีคับ
    ราคา ลองคุยดูคับ

3. TBO3 เหมือนแท้คงจะหายากหน่อยนะครับ เพราะส่วนใหญ่ โมของร้านไฟเบอร์ก๊อบจากงานในบ้านเราทั้งนั้นครับ มันไม่ค่อยเป๊ะหรอกครับ ต้องมีแต่งให้เข้ากับรถบ้างละครับสำหรับงานไฟเบอร์
    แต่ถ้าเป็น origin uras หรือ wonder แนะนำงาน ของพี่หนุ่มดอนเมืองครับ เจ้านี้เป๊ะจริง cef หน้า s15 ในบ้านเราส่วนใหญ่ก็มาจากร้านแกทั้งนั้น

4. ANTILAG

1,268
    31
    0
    แต่ถ้าเป็น TBO1 น่าจะหาได้ไกล้เคียงกว่าใช่ไหมครับ?

5. ช่ายครับ 1 เหมือนที่สุด 2กับ3 ลิ้นล่างกับลายเส้นไม่คมเท่าของแท้

6. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    ใกล้บ้านก็กานต์ไฟเบอร์เลยมาคร์ลองดูพี่ว่ามีหลายแบบ ลองเข้าไปดู

7. ANTILAG

1,268
    31
    0
    พี่กาณต์ได้ลองคุยรายละเอียดละคับ แต่รถที่จะเอาเค้าไปทำเป็นรถญาติ งบไม่เยอะเลยสู้ราคาพี่กาณต์ไม่ไหว แต่น่าจะเหมือนเห็นพี่เค้าบอกว่าก็อบจากชิ้นแท้หนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้