B14 โฉมปี 97-98 ต่างจาก โฉมปี 99-00 แค่ ไฟท้าย กับ กระจังหน้า หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BHMAN, 27 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BHMAN

BHMAN New Member Member

7
    0
    0
    B14 โฉมปี 97-98 ที่ ไฟท้ายแยก แดง-ส้ม , กระจังหน้าซี่นอน + ติดโลโก้ที่กระจังหน้า

B14 โฉมปี 99-00 ที่ ไฟท้ายแยก แดง-ขาว , กระจังหน้าซี่ตั้ง + ติดโลโก้ที่ฝากระโปรง

อยากรู้ว่าต่างกันแค่นี้หรือเปล่าครับ สำหรับ 2 โฉมนี้ รูปทรง-ขนาด บอดี้ ต่างกันมั้ยครับ

และถ้าเราเอากระจังหน้า+ไฟท้าย ของโฉมปี 99-00 มาใส่บนบอดี้โฉมปี 97-98 ได้หรือเปล่า ใส่กันได้มั้ยครับ พอดีชอบกระจังหน้า+ไฟท้ายของโฉมหลังมากกว่า.....

ขอบคุณครับ

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ขนาดไม่ต่างกันครับ รูปโฉมภายนอกต่างกันที่ ไฟหน้า กระโปรงหน้าแก้มข้างซ้ายขวา กันชนหน้า มีสปอรต์ไลท์ กระจังหน้า มือเปิดประตู
    เอากระจังหน้ามาใส่กันไม่ได้ครับ แต่ไฟท้ายใส่กันได้ครับ

3. BHMAN

BHMAN New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณครับบบบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้