ขอถามหน่อยนะครับว่าถ้ากระจังหน้า Autech ราคา 3500 ถือว่าแพงเปล่าครับ ?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Teerapat Momo Dezign, 24 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อยนะครับว่าถ้ากระจังหน้า Autech ราคา 3500 ถือว่าแพงเปล่าครับ ?

1. แพงนะ....ผมว่า

2. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    ผมเคยขายไป 1500 เมื่อปีที่แล้ว ตอนนี้ไม่รู้ราคายังไง

3. เกือบแล้วไง พอดีเห็นในคลับบอกว่า Autech หายาก

4. ผมเลยตอนแรกว่าจะซื้อและแต่ก็เห็นราคามันก้แพงไปนิดนึง

5. Emz Musicabutr

0
    0
    0
    หายากคับ แต่ผมก็ว่าแพงไปนิด

6. แล้วตัว Lucino ถ้าเจอตอนนี้ควรราคาปรมาณเท่าไหร่อะครับถึงเรียกว่าไม่น่าเกียจอะครับ

7. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    เรื่องราคานี่ตอบยากคับบางครั้งมีเงินไม่มีของก็หาซื้อไม่ได้คับ

8. กำเงินรอจังหวะครับ...

9. ถ้าใครพบเบาะแสฝากแจ้งด่วนด้วยนะครับ 55555

10. ใครขายก้บอกนะครับผม 5555

11. Emz Musicabutr

0
    0
    0
    ของหายากๆนี่ ไม่ว่าราคาเท่าไหร่ แต่ถ้าได้มาแล้วสบายใจ มันก็คุ้มค่าครับ อยู่ที่ความพอใจของเรามากกว่า

12. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ที่เคยๆ ครับไม่ได้ว่าใครเพราะผมไม่สนใจใครอยากได้ก็ซื้อ ส่วนใหญ่ขึ้นอยู่กับจังหวะและโอกาศ กระจังNISMO เคยซื้อมาอันนี้ท้ายสุด 5000 AUTECH จัดมาที่ 3500 lucino จัด 2000 แต่ตอนนี้ลดลงมาแล้วครับ รอก็ได้ครับ

13. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    ลูซิโน เมื่อก่อน ยัง 4000 กว่า เลยคับ อยากได้ พร้อม ก็จบ ง่าย อย่าไปคิดมากครับ

14. ผมซื้อมา3000 ครับ Lucino ^^

15. ผมก็ว่าอยู่ที่จังหวะนะครับ!ตอนผมอยากได้ผมก็สอบถามปรึกษากับผู้ชำนานด้านกระจัง(พี่แอร์)แถมพี่แอร์ยังชี้เป้าให้ใส่จนถึงทุกวันนี้หละครับ :)

16. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ของบางอย่างมีเงิน ก็หาซื้อไม่ได้นะครับ เอาราคาให้เราพอใจ

17. ราคาขึ้นลงแล้วแต่จังหวะโอกาศ คนขาย บางทีได้มาแพง บางทีได้มาถูก อยู่ที่คนซื้อพอใจและพร้อมแค่ไหนละกัน ^^

18. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    จัีงหวะ ราคารับไหว มีของ ยกเลย

19. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    เมื่อก่อน lucino ก็ 3500 นะครับ เทพสุด ++

20. ผมได้ nismo มา 5000 แบบว่าชอบเลยต้องยอมมมมมมม (ใจก็เสียดายตัง 555)

21. ชัดเจนครับ ของแบบนี้มันอยู่ที่ใจรักจริงๆแหะ ^^

22. Supanya Panmen

0
    0
    0
    มันอยู่ที่ตังในเป๋า อิอิ

23. สุดท้ายก้ต้องทำใจมานั่งฟังเพลงนี้ = =!

24. Supanya Panmen

0
    0
    0
    กระจังลูซิโน่ 500 ยังเคยเจอแต่ซัก 6-7 ปีที่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้