พี่ๆที่ใช้ b11 ใครพอรู้ราคาพวกบูชช่วงล่าง หน้า-หลัง ทั้งหมดมั้งครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Por Zakao, 14 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    พี่ๆที่ใช้ b11 ใครพอรู้ราคาพวกบูชช่วงล่าง หน้า-หลัง ทั้งหมดมั้งครับ

2. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    ตันนึงก็หลัก100นิดๆน่ะ มีกี่ตัวก็ไม่รู้^^

3. Por Zakao

0
    0
    0
    นั้นจิๆๆ คือจะเปลี่ยนใหม่อ่ะครับ ตอนนี้ทำพวกแร็คพวงมาลัยมาหมดล่ะ แต่ก็ไม่วายดังกึกๆกักๆอยู่บ้าง

4. ค่อยๆทำกันไปปปป

5. Por Zakao

0
    0
    0
    ช่ายแล้วครับ ทีเดียวไม่ไหว ตายแน่ๆๆ

6. ช่ายเรย ผมก็เล็งๆไว้เหมือนกันพวกบูชเนี่ย แต่ตอนนี้เพลาตัวนอกเลี้ยวดังซะแล้ว T.T

7. Por Zakao

0
    0
    0
    อ่าาาาา พุง่นี้ว่าจะไปสอบราคาสักหน่อยย ถ้าไม่แพงมากเปลี่ยนยกชุดเอามันเหมือนรถใหม่เลย ฮี่ๆๆๆ

8. แหม่ะ มาบอกค่าเสียหายด้วยเน้อ

9. Por Zakao

0
    0
    0
  10. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    ใครเคยเปลี่ยน ฟลายวีล E13 มาแล้วบ้างงง ^^

11. Por Zakao

0
    0
    0
    ผมไม่เคยอ่าครับ ผมลง 4e-fte ใช้อยู่ครับ รอท่านอื่นต่อไปครับ อยากรุ้เหมือนกัน

12. ผมทำมาหมดแล้วครับ แต่ขอโทษครับ จำราคาไม่ได้ ที่จำได้ก็แค่ว่าไม่แพงเท่าไร ทำวันเดียวจบ หลักพันนะ ถ้าจำไม่ผิด

13. 5000-6000 น่าจะอยู่นะครับ หรือต่ำกว่านี้ ค่าของมันไม่แพงเท่าไร ค่าแรงก็แล้วแต่อู่ ผมทำที่กทม. เพราะตอนนั้นอยู่ที่นั่น คิดว่าโดนค่าแรงไปแร๊งงงเหมือนกัน

14. ช่วยไม่ค่อยได้เท่าไร จำไม่ได้

15. ฟลายวีลพันกว่าบาทครับ พวกช่วงล่าง บูช แล็ค ตัวละไม่กี่ร้อยแต่มันหลายตัว ถ้าจะเอาทุกตัวที่เคยเปลี่ยน ราคาได้ลด 20% เมื่อสามปีก่อนอยู่ที่ 5600 ครับ

16. ยูรีเทนไปเลยคร้้าบ

17. ย๋ริเทน b11 นี่ คงต้องลองเทียบดูครับ ไม่เคยเห็นตรงรุ่นเลย

18. แบบว่าต้องกลึงเอาได้ป่าวครับพี่

19. หาบูชตรงรุ่นยกชุดแบบพี่ตั๋นว่าก็ใช้งานประจำวันได้อีกนานนนเลย ^^

20. Por Zakao

0
    0
    0
    ตรงรุ่นมันเท่าไหร่ครับ

21. อ่านด้านบนเลยครับ

22. แนะนำว่าไปเข้าอู่ดูก่อนเลยครับ บางทีมันไม่ได้เสื่อมสภาพทั้งหมด เปลี่ยนยกชุดไปแบบผมแล้วบางทีก็เสียดายครับ

ถ้ามียูรีเทน ผมก็อยากใส่เหมือนกัน แต่ก็นั่นแหละ ไม่เคยได้ยินเลย ไปอู่ก็ไม่มีใครเชียร์เลย สงสัยคงเห็นรถเราเก่าหรือเปล่าก็ไม่รู้ บางทีรถอายุเยอะแต่ก็อยากใช้ของดีมั้งนะ เค้าไม่เชียร์ขาย เราก็เลยไม่รู้จะเลือกใช้อะไรดี ได้แต่เดิมๆ แต่ก็ดีประหยัดดี เหอะๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้