++ ใครมีคู่มือ TIMER PIVOT มั่งคับ ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TFR-oldschool, 19 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    รุ่น FLAT คับ มันมีสายไฟ 8 เส้นอะคับ มี เส้นใหญ่สี แดง น้ำเงิน เหลือง ดำ

เส้นเล็กสี น้ำตาล แดง น้ำเงิน ส้ม อะคับ (เจ้าของเก่าไม่ได้ต่อคับ)

เจ้าของเดิมต่อใช้งาน เส้นใหญ่ 3 เส้นแล้วเอาเส้นสีน้ำตาลมาจั๊มไว้กับเส้นใหญ่สีดำ คับ

เลยคิดว่าหาคู่มือดีกว่าคับใครมี ผมีบกวนขอ copy หน่อยคับ ขอบคุณคับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
  3. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    คับ ขอบคุณมากๆเลยคับ ผมพึ่งเปิดไปเจออะคับ แหะๆ

ผมก็ต่อไม่ได้เหมือนกันครับ ขอวิธีต่อสายที่เหลือหน่อย

ผมก็ต่อไม่ได้เหมือนกันครับ ขอวิธีต่อสายที่เหลือหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้