ใครรู้ช่วยตอบทีครับ เรื่องเฟืองท้ายครับ !!!

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย sportday, 24 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sportday

sportday New Member Member

1
    0
    0
    ใครรู้ช่วยตอบทีครับคือว่าผมมีเฟืองท้ายของ ae86 อัตราทด 4.3 เป็นตัว 10น็อตน่ะครับ ถ้าผมจะเอาลูกเพลาท้ายของหน้าแหลมไปใส่ได้ไหมครับคือว่าอยากได้อัตราทด 3.9 หรือ 4.1 ก็ได้ครับ แล้วเพลาท้ายเดิมของหน้าแหลมอัตราทดเท่าไหร่อ่ะครับ ใครรู้รอบกวนตอบทีน่ะครับ หรือทิ้งเบอร์ไว้เดวผมติดต่อกลับไปครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มิถุนายน 2012
  2. lamanojane

lamanojane Member Member

230
    0
    16
    3.9

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้