มีใครตอนนี้อยากขายกระจังหน้า B14 บ้างเปล่าครับ ใครมีตัวไหนเสนอมาเลยนะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Teerapat Momo Dezign, 17 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครตอนนี้อยากขายกระจังหน้า B14 บ้างเปล่าครับ ใครมีตัวไหนเสนอมาเลยนะครับ ต้องการมากมายครับ Lucino ได้ยิ่งดีเลยครับ ไงรบกวนด้วยนะครับ ^^

1. ผมมีแต่กระจังเดิม!ขายอยู่5ร้อย"

2. ขอ Lucino แทนได้เปล่าครับ 55555+

3. Lucino น่าจะแพงอยู่นะ ผมซื้อมา3000อ่ะ เป็นกำลังใจให้หาได้ครับ

4. Ton Sunny

Ton Sunny Guest

0
    0
    0
    ต้องหาไปเรื่อยๆครับรอจังหวะอ่ะ ผมซื้อมา 1900 แต่รอนานมากกว่าจะได้ ไม่ค่อยมีใครปล่อย

5. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ช่วงนี้หายากหน่อยนะครับ ++

6. ไม่เป็นไรครับ จริงๆถ้ามีตัว Autech ก็ได้นะครับ แต่ตอนนี้คือหาตัวไหนไม่ได้เลยจริงๆ T_T"

7. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    Autech Nismo นี่เลิกคิดเลยครับ ยากกว่าอีก Lucino มันมีนะครับ หาไม่ยาก แต่มันอยู่กับหน้าตัดเค้าไม่แยกขาย

8. น่าซื้อเก็บไว้ช่วงก่อนหน้านี้จัง ผมเห็นแต่ก่อนมีให้เลือกเยอะแยะเลยไม่คิดว่าจะหายไปเร็วมาก

9. คิดช้าไปนิดนึง T_T"

10. Sanchai Taneesan

0
    0
    0
    โดนน้ำพัดไปหมดละครับ

11. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    เด่วก้อมีค้าบรอไปเรื่อยๆ

12. อยากจะหล่อต้องอดทนใช่มั้ยครับ 5555

13. เด่วก็มีมา ทั้งคนนอก คนใน ถอดขายกับเพียบคอยดูครับ อิ อิ

14. เง้อออออ พูดเหมือนจะไม่มีคนใช่รุ่นนี้กันแล้วยังไงก็ไม่รู้ =_=!

เรียกว่ารุ่นต่อรุ่นจะดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้