วีโก้ cng เปิดตัววันนี้ ใครไปดูมาแล้วบ้างครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย bewithyou, 8 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bewithyou

bewithyou New Member Member

9
    0
    0
    เห็นว่า วันที่ 8-10 มิถุนายน 55 นี้ Vigo CNG จะเปิดตัวอย่างเป็นทางการนะครับ ทุกโชว์รูมเลย
    เลยอยากรู้ว่ามีใครไปดูมั่งยังครับเป็นไงบ้าง

2. Wowow รอมานานแล้วในที่สุดก็ออกซะที ผมดูๆ smartcap เอาไว้อยู่ แต่ตอนนี้ยังไม่มีข้อมูลว่าศูนย์ไหนเปิดให้ Test ได้บ้างเลย พอจะมีข้อมูลบ้างไหมครับ
    ดูแล้วตัวนี้น่าจะออกมาทำมาได้เนียนกว่าค่ายอืมๆเลย

3. ฮัลเลล

ที่ศูนย์โตโยต้าสาขาใหญ่ ไกลตัวเมืองเลย ผมจะไปลองเสาร์หน้า เดี๋ยวมาบอกว่าเป็นไง จะจิ๊บๆจิงอ่ะเปล่า

4. bewithyou

bewithyou New Member Member

9
    0
    0
    ตัวนี้จะบอกว่า ถ้าใช้ cng ละก็ จิ๊บๆแน่ กิโลไม่ถึงบาท สุดโค่ย แต่ถ้าแก๊สหมดวิ่งน้ำมันล่ะก็ ไม่จิ๊บนะครับ ชอบตรง cng นี่แหละ แต่ถ้าน้ำมัน พี่ต้าเค้าโม้ไปหน่อย อย่าให้แก๊สหมดละกัน
    ไปเจอคลิปนี้มา เอามาฝากคนที่สนใจตัวนี้ครับ
    [video=youtube;UDDxYm-YasI]http://www.youtube.com/watch?v=UDDxYm-YasI&feature=related[/video]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้