ิb14 ปี2000 มีปัญหาเรื่องเกียร์ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย modeemak, 5 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. modeemak

modeemak New Member Member

15
    0
    0
    เครื่อง ga16dneชนเกียร์ ga15 แล้วเกียร์เข้ากระตุกตั้งสายคลิ๊กดาวน์ก็ไม่หาย:cry:

2. wasabi91888

wasabi91888 New Member Member

74
    0
    0
    กระตุกแน่ครับผมแก้เป็นเดื่อนจนหายแต่คันครับตอนนี้เป็นsr20แล้ว(ผมแก้จนหายพอติดแก็สแล้วเป็นอีกเลยเปลี่ยนเครื่องครับ)

3. modeemak

modeemak New Member Member

15
    0
    0
    แก้ยังงัยเหรอครับเห็นเข้าไปอ่านในกระทู้เก่าๆเห็นบอกให้เดินสายไฟเพิ่มอีก1เส้นแต่ไอ้ผมไม่รู้ว่าตรงไหนนี่แหละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้