เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 1 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เฮ้อ ตังไม่มีรถก็ไม่แรงเซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    อะไรมันจะขนาดนั้น ล่ะพี่เมย์
    ใจเย็นๆเดี๋ยวก็แรงแล้ว จัดไป

3. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    เบื่อ ๆ ๆ ๆ.เมื่อไหร่จะขายรถได้ซักที
    เบื่อ ๆ ๆ ๆ เมื่อไหร่ อพาร์ทเม้นท์จะผ่าน
    เบื่อ ๆ ๆ ๆ ทำไงร้านเกมส์ ผม จะลูกค้าเต็มทุกวัน
    เบื่อ ๆ ๆ ๆ วงการโฟล์ค ขายของฆ่ากันเอง / เอาตัวรอด /โจมตี ฯลฯ สาระพัดงูจริงๆ เว้ยยยย
    บ่นเบื่อ ๆ ๆ ๆ แล้วไม่มีงานทำกันงายยยยยย ไม่ทำงานจะได้เงินม๊ายยยยยย

มาอ่านกระทู้เค้าเนี่ย.....บ้า ป่าววววววววววว

( เอิ๊กกกกกกกกกกกก ๆ ๆ ๆ )

4. mayuct

941
    4
    0
    พี่เอ็มผมว่ารถพี่อ่ะขายถูกแล้วน่ะเมื่อวานผมไปเห็นมาลงขายไว้ที่แวนไทย 19แนะ ไม่เชื่อลองเข้าไปดูสิพี่

5. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    มีถูกกว่านี้อีก ครับ เม. . . . ราคาชนิดที่ว่า ต่อยกันเลยดีกว่า...
    อยู่ในคลับครับพี่น้องโฟล์คเนี่ยแหละ ไม่อยากเอาที่ลับมาขับที่แจ้ง
    เฮ้ออออออออออออออออออออออออออออออ เบื่อ ๆ ๆ ๆ

6. mayuct

941
    4
    0
    กำๆๆๆ

7. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เป็นผม ๆ ไม่ลดราคาหลอก รถแบบนี้ต้องมีสักวันที่เจอคนที่รักเล่นจริงๆ
    มาหา มีอาเพื่อนผมเขาก็เล่นอยู่รุ่นเดียวกับของคุณเอ็มนี่หละ แต่ตอนนี้เขาเอาไปติดแก๊สแล้ว
    รุ่นนี้ผมชอบตรงเวลาเปิดประตูแล้วมีบันไดที่อยู่ใต้ประตูเลื่อนออกมาเท่มากๆ
    ยังไงก็เอาใจช่วยให้ขายได้ครับ
    ปล.ถ้าไม่ไล่เขาไปคงขายได้นานแล้วนิ
    นายเมย์ก็ ใจเย็นๆ รถไม่แรงก็คิดเสียว่า ดีกว่าเดินละกัน:p

8. mayuct

941
    4
    0
    แล้วป๋าหายไปไหนใสอ่ะรู้ไหมมีคนที่คิดถึงป๋าใจจะขาดแล้วอ่ะคับ อิอิ

9. nai_tot

471
    5
    0
    อยู่แถวนี้แหละไม่ได้หายไปไหนคอยตามดูนายเมย์ในนี้แล้วก็ใน VANTHAI ฮิๆๆๆๆ
    เมื่อวานเป็นไงกันบ้างไม่เห็นมีรูปเลย อ้อเมื่อวานมีน้องที่น่าร๊ากกกก มากๆ
    โทรมาชวนไป จนใจจริงๆ ไปไม่ได้เอาไว้มีเวลาไม่พลาดแน่บอกแล้วว่าคิดถึงทุกคน
    เจอกันแล้วหนุกดี ทายสิใครโทร........

10. toon045

toon045 New Member Member

39
    0
    0
    เซ้งจัง อยากไปก้ไปลำบากหน่ะคับ ติดวิ่งงานตอนเย็น เห็นที่รอบหน้าต้องหยุดงานมามิตติ้งซะแล้ว

11. jackie101

346
    0
    0
    รอบหน้าสงสัยต้องจัดนอกรอบกัน วันเสาร์ซะแล้ว อิอิ

12. mayuct

941
    4
    0
    ป๋าพวกผมก่ะว่าจะพากันไปปปถล่มบ้านป๋าอ่ะคับ ป๋าโอเคไหม ถ้าโอเดี๋ยวผมจะจัดนอกรอบไป อิอิ

13. jackie101

346
    0
    0
    จัดไปเลย ถึงไหนถึงกันครับ

14. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    นอกรอบจัดไป แต่เดือนหน้าจะไปกินปลาบ้านแชมป์ได้นะเดี๋ยวเลี้ยง

15. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ไม่ต้องเลี้ยงหลอกแชมปื

มีหลายคน ชอบกิน ปลา พรร ล่ะ ยิ

ไม่ต้องเสียตัง ด้วย อิอิ

ป๋าไหน เดี๋ยวจะพา พรรค พวกไปหาครับ

ไม่ต้องมาหรอกครับ

จัดไป เพื่อนๆๆๆ

16. nai_tot

471
    5
    0
    ได้เลยจะมาวันเสาร์ไหนบอกก่อนนะจะได้ไม่อยู่ เอ้ยไม่ใช่จะได้เตรียมตอนรับ
    ยินดีครับเชิญเลย

17. jackie101

346
    0
    0
    เสาร์ไหนดีล่ะครับ ทุกท่าน.....

18. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    เสาร์ ห้า ครับ

มีคนบอกว่า เสาร์ห้า ดีครับ

เพราะแก่การทำอะไรต่างๆๆๆๆๆ

อย่า งง อิอิอิ

วันไหนก็ได้เพื่อนๆว่าไป

19. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ช่วงนี้ไม่ว่างเลยอ่ะ..งานช่วยชาติเยอะมาก เจ้าตู้น้อย..ตอนนี้มันจำศีลอยู่แต่บ้านจนยางแบนแล้ว

20. mayuct

941
    4
    0
    ไปเสาร์ไหนบอกมาเลยน่ะคับ ผมจัดให้ด้ายคับ อิอิ

21. jackie101

346
    0
    0
    เหมือนกันกับข้างบน....

22. mayuct

941
    4
    0
    -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้