ผล การแข่งขัน CAN CUP เดือน มิ.ย 50

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 9 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ผลการแช่งขัน รายการ CANCUP เดือน มิ.ย มีดังนี้

รุ่น รถเช่า ชิงแชมป์ประจำปี

ชนะเลิศ ได้แก่>>>> BENTO
    รองชนะเลิศอันดับที่ 1 >> REXX
    รองชนะเลิศอันดับที่ 2 >> AUM-TOMO
    รองชนะเลิศอันดับที่ 3 >> PRUTIRAT
    รองชนะเลิศอันดับที่ 4 >> NONG

รุ่น 4 CYCLE KART OPEN

ชนะเลิศ ได้แก่ >>>>>> TA- RAM 77 ( MSLKART+ GX 270 )

ขอลงผลการแข่งขันให้ทราบไปก่อนครับ..เด๋วมีรูปมาประกอบครับ...สนามนี้สนุก ลุ้นทุกรอบ..พลาดสายตาไม่ได้..สลับตำแหน่งกันตลอด...ขอชม นักแข่งทุกท่านในสนามนี้..ขับกันเร็วทุกท่านเลยครับ...
    วันนี้ ผิดพลาดอะไรกันไป ก็ขออภัยด้วยนะครับ.....
    ขอขอบคุณครับ

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    กำลังครับ กำลังทำรูปให้ชมกันครับ

3. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    sanook

เหนื่อยมากครับ แล้วก็สนุกมากด้วย จริงๆ ขับ ทีละ ไม่นาน แต่ ทำไมเหนื่อยกว่า endurance ก็ไม่ทราบ หรือว่าวันนี้ แดดแรงมาก

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    วันนี้ผมไม่สบาย แต่ด้วยความอยาก ก็ไปลุยซะ กลับมาปวดหัวตึบๆเลยครับ แย่เลย:(

5. Bank blue coupe

758
    3
    0
    รูปมาแย้ววววว

6. Bank blue coupe

758
    3
    0

ยังมีรูปอีกเยอะเลย
    แต่ตอนนี้ง่วงแล้ว
    ยังไงก็เข้าไปดูต่อได้ที่
    http://bank9352.multiply.com/photos/album/28

7. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ง่วงแล้ว ไปนอนก่อนครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาต่อ
    ไม่งั้นก็เข้าไปดูที่เวบ http://bank9352.multiply.com/photos/album/28 ครับ

8. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    วันนี้ขับดีทุกคนเลย ดูอยู่ข้างสนาม เชียร์มันส์มากๆ สนุกทุกฮีต

ปล. แหมพี่แบงค์ทั้งถ่ายรูป ทั้งไม่สะบาย ทั้งไม่ค่อยได้ขับ แต่วันนี้เข้ารอบสุดท้าย แล้วยังทำ best lap ของการแข่งขันอีกด้วย เจ๋งจิงๆ

9. gai08

1,213
    4
    0
    :D สนามนี้เรา โรลลิ่ง สตาร์ท โดยมี เพลส คาร์ น่ารักๆ อย่างฮา.. (ตี๋แก็ป รับอาสาวิ่งนำขบวน)

10. Bank blue coupe

758
    3
    0
    พลัดกันไล่เป็นคู่ ลุ้นสนุกตลอดการแข่งขัน

ภาพนี้ไม่มีอะไรมาก เอาใจสปอนเซอร์สนามครับ ...อิอิ:D

เมื่อมาอยู่เป็นผู้นำ ก็ต้องหนีกันสุดชีวิตละครับ

แล้วนี่หม่องของเราเป็นอะไร ทีมช่างเข้าไปเพียบเลย

11. Bank blue coupe

758
    3
    0
    กลับมาวิ่งแล้ว ดูซิ อย่างหล่อเลย

จบฮีทแรก ก็กลับมาเตรียมความพร้อมอีกรอบ

รุ่นแคนคับ เตรียตัวคร๊าบบ

12. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ตี๋แหน่งครับ...วันนี้ไล่กับแหน่งสนุกมาก สุดยอดเลย

เบ็น HUNTER รับที่ 1 ไป เจ๋งจริงๆ

พี่เล็ก ลุ้นเข้ารอบสุดท้าย แต่จบก็ได้ถึงอันดับที่2 หมุนแล้วหมุนอีก ก็ไล่ขึ้นมาได้ เก่งจริงๆ

ไอซ์ ..วันนี้อยู่ในกลุ่นนัวได้มันส์มากครับ อันดับพลิกตลอด

13. Bank blue coupe

758
    3
    0
    นู๋คนนี้ ไปหิวที่ไหนมาเหรอ ถึงสนามซัดใหญ่เรย อิอิ

14. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เหมือนขบวนเจเลย วิ่งตามธงเหลือง...อีกสีสันของการแข่งคาร์ทครั้งนี้ครับ

15. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เป็นระเบีบย เข้าแถวเรียบร้อย ไม่มีแต่แถวเลยแหะ

16. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    น่าสนุกมากๆๆๆเลยครับเสียดายมากๆครับไม่ได้ไปดูที่สนาม

17. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    รอตั้งนาน ได้ขับนิดเดียว แถมกลัวจะทำรถบาดเจ็บอีก
    ครั้งหน้าขอเป็นเช่าแข่งดีกว่า คุ้มกว่า ดันได้ ดุนได้ เสียดายเกี๊ยกไม่มา
    เลยโดนผู้อาวุโสแย่งตำแหน่งธงดำไปเรียบร้อย ฮาดี..........................

18. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    :mad: งานนนี้ผมต้องแอบซุ่มซ้อมใหม่แว้วว ขับแบบสัปปะรดไม่นับญาติเลย :D

19. gai08

1,213
    4
    0
    :D คะแนนสะสม ประจำปี สำหรับ รายการแข่ง CANCUP

สมาชิกท่านใดที่ต้องการร่วมสนุกเชิญ เข้าร่วมได้เลยครับ สนุกสนาน กระชับมิตร ในกลุ่มสมาชิก....

ปล. คะแนนหัวแถวก็เบียดกันแล้ว...สนามหน้าสนุกแน่ๆ.....

20. Bank blue coupe

758
    3
    0
    5555....มีคะแนนกะเค้าบ้างและ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้