รยกวนผู้รู้ครับ ยางชอบกระจก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mhoomhoo, 26 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mhoomhoo

mhoomhoo New Member Member

19
    0
    0
    ใครพอทราบร้านเปลี่ยนคิ้วยางตรงกระจก บิรเวณหูช้างประตูหลังทั้ง2ข้างบ้างครับ
    ยางดำๆที่ติดกับคิ้วสแตนเลสโค้งๆน่ะครับ มันหมดสภาพแล้วก้อแตกด้วยครับเยินมาก ผมไม่รู้เรียกว่าอะไร
    รบกวนใครเคยเปลี่ยนมาบ้างครับ ช่วยบอกร้านด้วยครับ แล้วราคาเท่าไหร่

2. mhoomhoo

19
    0
    0
    อ้อลืมไปครับ ของ b 14 ปี 98 ครับ

3. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    อยากรู้ด้วยครับ

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ส่วนมากเป็นเหมือนกันหมดทุกคัน :)

5. mhoomhoo

19
    0
    0
    แล้วไม่มีใครหาเปลี่ยนกันเลยเหรอครับ
    ผมว่ามันดูไม่ดีเลยครับ
    สงสัยไม่มีผู้รู้จริงๆ ขอบคุณครับ

- - - Updated - - -

แล้วไม่มีใครหาเปลี่ยนกันเลยเหรอครับ
    ผมว่ามันดูไม่ดีเลยครับ
    สงสัยไม่มีผู้รู้จริงๆ ขอบคุณครับ

6. B14 Lover

B14 Lover New Member Member

49
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้