ช่วยแนะนำใส่โช๊คหน้าสตัส

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย bcma2, 17 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bcma2

bcma2 New Member Member

2
    0
    0
    ใส่โช๊คหน้ายี่ห้ออะไรดีคับ ราคาไม่แรงมาก หรือใครมีลงไว้เลยครับ:cool:

2. ของเดิมไปโมได้นะ ผมไปทำมาแล้ว ดีเลยล่ะ ซื้อของแต่งก็ดีนะแต่แพง

3. ร้านต้อมบางบอน ครับ ผมทำมา 4 พันกว่าครับ

4. ต้อมบางบอน .......

ร้านต้อมบางบอน อยู่ช่วงไหนครับ แล้วสี่พันกว่าหมายถึงทำอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

5. บางบอน 1 สตัส ปรับเกลียว สปิงหลอด คู่หน้า อย่างเดียว

- - - Updated - - -

ใช้โชีคเดิมทำน่ะครับ

6. ทำโช้คเดิมแหละไม่ต้องแปลงดุม เบ้าโช้ค ราคาพอรับได้

7. ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ จะลองไปใช้บริการครับ.........

8. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    ใช้ของเซฟิโร่ A31 ได้ครับแต่ต้องแปลงจุดยึดคอม้าพอสมควร

ของผมใส่ cusco A31 แล้วใช้ดุมเซฟิโร่ ดิสก์ R32 GTS งบประมาณหมื่นนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้