*** to Ja Khonkaen *** อ. ผมยังรอรูปนะครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 19 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ยังรอรูป สายน้ำมันพาวเวอร์นะครับ อาจารย์

น้ำมัน หยด ติ่ง หยด ติ่ง

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    อิๆๆ .. ลืมครับ ลืมสายเคเบิ๊ล ทุกที แต่ไม่ลืมเรื่องราวครับ จัดให้.....ครับ รายละเอียดจะโทรเล่าให้ฟัง

3. photo_boya

926
    0
    0
    ขอบพระคุณ อย่างสูงครับ อาจารย์
    แล้ววันหลังจะใช้บริการใหม่นะครับ

4. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    ด้วยความยินดีครับ...

5. photo_boya

926
    0
    0
  6. photo_boya

926
    0
    0
    ขอบคุณอาจารย์อีกครั้ง สำหรับคำปรึกษาครับ

7. yamakiza

yamakiza New Member Member

22
    0
    0
    ต้องแก้ยังไงหรอครับของผมก็รั่ว

8. photo_boya

926
    0
    0
    ซื้อเปลี่ยนเลยครับ ตามเชียงกง ของB13 ครับ ของผมไปย่ำมาเลยซึมครับ

9. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    ถ้าเครื่องเดิมซื้อตรงรุ่นใส่เลยได้ครับ หากวาง SR อู่จะย้ำหัวให้เข้ากับบอร์ดี้เดิมครับ การรั่ว ซึม แตก จะง่าย แต่แก้ไขยาก จึงต้องมีวิธีเฉพาะครับ

10. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    งง...เรื่องราวเป็นมายังไงครับและแก้ไขกันยังไง แชร์ไว้บนกระทู้ปักหมุดก็ได้นะครับ

11. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    คุณบอยครับ ท่านประธานไฟเขียวแล้ว ปรับปรุง หรือตั้งกระทู้ใหม่เริ่มแต่แรกดีมั๊ยครับ น่าจะเป็นแนวทางสำหรับพี่น้องชาว NX เรา
    เอ..ว่าแต่ว่าท่านประธานเรากลับเข้าประเทศไทยรึยัง..รึโพสต์ข้ามทวีปมาครับ

12. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    มาแล้ว..
    ไม่ได้โฟนอิน

13. photo_boya

926
    0
    0
    ตั้งกระทู้ใหม่ก็ได้ครับ อาจารย์ แต่ผมไม่ได้ถ่ายรูปสายก่อนใส่ไว้ครับ
    ส่วนวิธีการต้องให้อาจารย์อธิบายละครับ

14. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    เอารถคุณตี๋เป็นแบบดีมั๊ยครับ...

15. Anankhet

1,282
    5
    38
    ตั้งกระทู้ใหม่เลย เดี๋ยวผมหาเข็มหมุดปักให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้