นายเดียร์....ไปชุบเคฟร่ามาเป็นไงมั่งเอารูป..มาให้ดูหน่อย..

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Redpanda, 3 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    นายเดียร์....ไปชุบเคฟร่ามาเป็นไงมั่งเอารูป..มาให้ดูหน่อย..เผื่อเพื่อนๆในคลับจาไปทำมั่ง(โดยเฉพาะป๋ม):D

2. เดียร์ซุ่มเหรอ เอาชิ้นใหนไปชุบล่ะ เอามาให้ดูหน่อยดิ...

3. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    เด๋วถ่ายรูปมาให้ดู (แต่ไม่มีกล้องอะดิ)

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ผมจะไปชุบแล้ว..แพนสนใจป่ะ..สวย..ถูก..ดี..

5. mega fire

354
    7
    18
    ตอนนี้ เขาบอกว่าช่วง Promotion ต่อไปราคาจะขึ้นแล้วนะจ๊ะทางร้านเขาบอกมา

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เดียร์ ถามราคา เคลือบกระจกให้ ยังครับ

7. mega fire

354
    7
    18
    ต้องเอาไปให้เขาตีราคาอะพี่แมน เขาจะดูที่งานว่าเป็นแบบไหน ถึงจะรู้ราคา :cool:

8. เท็นกะเดียร์
    เอาชิ้นใหนไปชุบอ่ะ.......

9. hivigo

2,219
    39
    0
    ไปพร้อมกันเลยป่ะแมน???? เมื่อไรดี??

10. PORVIOS

PORVIOS New Member Member

129
    1
    0
    มาช่วย UP ของเข้าดีจริง

11. อยากรู้ราคาง่ะจะได้ไปชุบมั่ง
    ซื้อเป็นเซ๊ทไม่ไหวแพง

12. hivigo

2,219
    39
    0
    หวัดดีคับ..เมื่อไรเอา VIGO มาโชว์คับ :D :D :D

13. mega fire

354
    7
    18
    ของผมแค่ 3 ชิ้น ช่องแอร์ตรงกลาง ครอบสวิชท์กระจก 2 ข้างครับ

14. mega fire

354
    7
    18
    ไม่แพงครับ พี่นุ ช่วงนี้โปรโมชั่น นี่ถ้าไม่ใช่คนในคลับนะจะรับไปกดราคาให้เหนื่อยเลย 555 (ล้อเล่นครับ)

15. เอาฝากะโปรงไปชุบเท่าใหร่อ่ะ ถามให้หน่อยดิ...

16. mega fire

354
    7
    18
    สงสัยจะชุบไม่ได้อะพี่เอ๋ บ่อชุบเล็กอะชุบชิ้นหญ่ายๆไม่ได้ :D :D

17. อดเลยอ่ะดิ...

18. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    เทน เมื่อไรไปโทรมาบอกด้วยนะ อย่าลืมล่ะ:)

19. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    โต๋เต๋ชุปทั้งคันเท่าไหร่เหรอพี่เดียร์โทรบอกหน่อยนะ 0840109780

20. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    พี่แพนเครื่องเสียงพังอะ พี่แพนรู้จักร้านตีตู้แจ่มๆๆๆป่าว ไม่ต้องแพงนะพี่

21. อยาก

:mobile_phone:โทรบอกกันบ้างเน้อ........อยาก ง่ะ อยาก:cry: :cry:

22. พี่ไปตีมา แต่จำไม่ได้ว่าเท่าใหร่ แต่ทั้งชุดมันหมืนก่าๆอ่ะ:D

23. mega fire

354
    7
    18
    สวยๆ ชอบๆ อยากได้อย่างนี้มั่งจัง

24. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    พี่ผมพาไปจุฬาซ.16คล้ายๆราคาไม่แรงพี่หมื่นก่าๆ ผม4พันก่าๆ

25. hivigo

2,219
    39
    0
    สวยดีคับพี่เอ๋ตู้ใสด้วย..มิติ้งหน้าคงได้ฟังเสียงนะคีบ..

26. หมื่นก่าๆนี่ มีดอกซับ10นิ้วหนึ่งคู่ ตู้ซับในแคป เพาว์เวอร์2ตัว ปรี1ตัว คับ เสียงก็พอพังได้นะ แต่ของที่ใส่เข้าไปนี่ทั่วๆไปนะ แต่ที่สะใจสุดๆนี่ก็เวลามีคนนั่งในแคปนี่แหละ ตกหลุมทีนะ มันร้อง โอ้ย เจ็บตูดว่ะ 555555555

27. :p โอ้ว.........ซาดิสม์ สุดสุดไม่น่าเชื่อเอ๋จะเป็นคนแบบนี้:cry: :cry:
    แหะๆ ล้อเล่น นะ กัวแว้ว:D

28. 5555555 ว่าไปนั่นนะพี่นุ.........

29. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    เจ็บตูดๆๆๆๆๆๆๆอูย๊ว์

30. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ริดสีดวงเหรอน้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้