ตามหาคู่มือติดรถครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย BIG-TUI, 7 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BIG-TUI

BIG-TUI New Member Member

37
    0
    0
    รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ในคลับ มีใครมีคู่มือติดรถหรือคู่มือซ่อมบำรุง ของหน้าแหลมบ้างครับ จะรบกวนขอสำเนาหรือทำเป็นไฟล์ลงซีดีก็ได้ครับ ตอนซื้อรถมาไม่มีคู่มืออะไรเลยครับ ถ้าได้เป็น Service Manual ด้วยก็จะดีมากเลยครับ ถ้าใครมีรบกวนติดต่อกลับที่ 0814823758 ตุ๋ยครับ หรือให้ผมติดต่อกลับก็ได้ครับ

2. BIG-TUI

37
    0
    0
    รบกวนด้วยครับ

3. BIG-TUI

37
    0
    0
    ไม่มีใครมีเลยอะ

4. domainic

domainic New Member Member

0
    0
    0
    มีอยู่ เดี่ยวดูมาให้ครับอยู่ที่ไหนครับ

5. BIG-TUI

37
    0
    0
    ขอบคุณครับ ผมอยู่แถวพระราม 2 ครับ ของพี่มีเป็นเอกสารเลยหรือเป็นไฟล์อะครับ

6. becaveman

becaveman New Member Member

15
    0
    0
    ขอผมด้วยครับ...ตามหาคู่มือ จ้า

7. อึดอัด

อึดอัด New Member Member

36
    0
    0
    ผมถ่ายไว้แล้วขยายขึ้น 1.3 เท่า ถ้าต้องการแจ้งชื่อที่อยู่ให้ผมจะส่งทางไปรษณีย์ให้ ขอรบกวนค่าถ่ายเอกสาร/ค่าส่ง 250.- บ. ต่อชุด โอนเงินเข้า บ/ช ออมทรัพย์ ธ.ไทยพาณิชย์ เลขที่ 045-2-88000-6 แล้วส่งสำเนาสลิปพร้อมที่อยู่ให้ผมทางโทรสารที่ 02-655-4000 ต่อ 3828 ปรัชญาครับ

8. BIG-TUI

37
    0
    0
    ไปรับมาแล้ว ขอบคุณมากครับ ได้คุยกับพี่เค้าแล้วเค้าใจดีมากๆเลยครับ แถมได้รู้ว่าพี่เค้ามีหน้าแหลมตั้งสี่คันแนะ สุดยอดจริงๆ

9. BIG-TUI

37
    0
    0
    พี่ครับ Service Manual ได้ยังครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้