ถามพี่ๆหน่อยจะตีเฮดเดอร์ครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย วุธ...หัวจรวด, 18 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วุธ...หัวจรวด

วุธ...หัวจรวด New Member Member

41
    0
    0
    ผมใช้รถตู้หัวจรวดเครื่อง 2แอล ไม่โบ จะตีเฮดเดอร์หน่อยอยากทราบว่าร้านไหนทำแรงๆได้มั่งครับ ถามร้านแถวบ้านไม่มีร้านรับทำเลยเนื่องจากตอนนี้เค้าไปทำเครื่องคอมมอนเรลกันหมด แล้วค่าตีท่อเฮดเดอร์มันประมาณเท่าไหร่ครับ อยู่ลาดพร้าว112ครับ

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    มารอเซียนตระกูลแอลเป็นเพื่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้