ขอสมัครเข้าทีมด้วยได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย กั๊ก007, 8 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กั๊ก007

กั๊ก007 Guest

0
    0
    0
    ชื่นชอบทีมนี้มานานแล้วครับตอนนี้ผมใช้ R32 อยู่ครับแต่บ้านผมอยูไกลมากเลยครับได้ยินมาว่าทีมนี้พวกผู้อวุโสใจดีกันทุกคนเลยใช่ไหมครับ (เฉพาะสาว ๆ) ถ้ามีโอกาสจะไปรวมแก๊งคด้วยนะครับ อิอิอิ คิดถึงจังห่างไกลแต่ยังเหมือนเดิมนะครับ (ลิเกมาก) แล้วบุคคลหมดอนาคตของทีมเป็นไงบ้างครับ ไอ้ มาสด้า rRX 3 4 5 6 - 8 น่ะยังเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ ยังไปมั่วสุมกันที่ฮาเรมไอ้ก๊อกหรือเปล่าครับทุกคนสบายดีนะครับกลับไปเจอกันแน่ ๆ พร้อมโปรเจคใหม่

2. BOY- civic FD

BOY- civic FD New Member Member

40
    1
    0
    คิดถึงเหลือคนานัก มื้อไหนยามใดเจ้ากลับมา กลุ้ม hom gost เราคงกลับมายุครุ่งเรืองอีกครั้ง กลับมาพบโปรเจคใหม่เราก่อนนะ อิอิ

3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ไอ้กั๊กกลับมาเร็วดิ่ เอาR32กลับมาด้วยนะ ถ้าไม่ได้เอาป้า38มาก็ได้LOL LOL LOL

4. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    เย่ย

นึกว่า ท่านผู้สูงศักดิ์ จากที่ใด

ที่แท้ก็เป็น นักเรียนนอกจากแดนไกล

เข้ามาป่วนในหัวใจให้พี่วุ่นวาย

555555555

กลับมาเร็ว ๆน้องเดี๋ยวพี่จะจัดไปพัทยาอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้