พี่ๆเพื่อนๆ ว่าผมผิดไหม ลองอ่านดูน่ะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oNOBARo, 17 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oNOBARo

oNOBARo New Member Member

209
    1
    0
    http://www.lancer-club.net/forum/index.php?topic=117304.msg1580903#msg1580903

อ่านหน้า 14 น่ะครับ ผมโพสถามเรื่อง กติกาการใช้ NOS แค่อยากให้คนจัดบอกกฏที่ชัดเจน

จะได้ สบายใจทั้ง2ฝ่าย ทั้งคนมีNOSแล้วก็ไม่มีNOS

ถ้าเพื่อนๆพี่ๆคิดว่าผมผิด ก็ด่าผมได้เลยครับผมจะยอมรับ

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    เท่าที่ผมอ่าน (แบบไม่ละเอียดนัก) ผมคิดว่า

คุณน่าจะปรับปรุงการใช้ภาษาเสียหน่อย
    ส่วนคู่กรณีก็ควรจะปรับปรุงการควบคุมอารมณ์

รายละเอียดปลีกย่อยผมไม่ทราบนะ ผมตอบตามที่ผมเห็นและคิดเท่านั้น

3. *** รถที่มี NOS ติดตั้งตั้งอยู่ต้องแสดงความบริสุทธิ์ใจให้คณะกรรมการทราบก่อนลงแข่งว่ามี NOS แต่ไม่ได้ใช้งาน ถ้ามีอุปกรณ์ของNOSแต่ไม่ได้ติดตั้งอยู่ในรถไม่ว่าจะเป็นสวิทซ์หรือถังเล็กถังน้อยแล้วไม่แจ้งให้กรรมการทราบปรับแพ้ทันทีเช่นกันโดยไม่มีข้อแก้ตัวใดๆ ทั้งสิ้น ***
    ....ผมอ่านตั่งแต่หน้าแรกผมว่ากติกา..ก็ชัดเจนดีนะครับ...ถามว่าผิดใหม..ไม่ผิดหรอกครับทุกคนมีสิทธิ์ที่จะถามในข้อสงสัย....แต่ถ้าโพสถามแบบนี้..(ก็มีเพื่อนๆพี่ๆ ที่กำลังทำรถจะลงรุ่นโบซิ่ง ไม่เข้าใจเพราะรายละเอียดไม่ชัดเจน

ผมก็เลยโพสถามให้ ก็แค่นั้น หรือมันไปขวางทางพวกพ้องใครอันนี้ก็ไม่แน่ใจ

กติกามีไว้เพื่อให้เท่าเทียมกัน ถ้า จะจัดงาน ให้ได้มาตรฐาน ต้อง คำนึงถึงเรื่องนี้ด้วย ด้วยความเคารพ )...อ่านแล้วรู้สึกไม่ค่อยดีครับ..

4. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    ผมอ่านๆดู ก็ไม่เห็นมีอะไร แค่ผู้จัดตอบช้า ถ้าอยากรู้เร็วๆ ก็แค่โทรคุยเท่านั้น ไม่เห็นมีอะไรเลย แล้วทำไมไปพิมพ์แบบหาเรื่องแบบนั้นละครับ ถ้าไม่มีคำนั้นออกไปมันก็ไม่มีเรื่องหรอก ผมว่าน่ะ

5. book040204

book040204 New Member Member

58
    4
    0
    พอได้แล้วมั่งครับน้อง เพื่อน ๆ กันทั้งนั้น ทั้ง MLR ,4G ,Lancer ก็เพื่อนกันแข่งเพื่อได้พบปะพูดคุย
    ไม่ได้แข่งเอาเงินรางวัลอะไร ไม่ได้ต้องการไปเอาถ้วยใคร ไปแค่สนุกขำ ๆ ครับอย่าไปคิดมากครับ
    พี่เขาก็โต ๆ กันแล้ว ให้เอา nos ออกไปมังยุ่งยากแกการแก้ไข ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้