ถามเรื่องสเกิร์ตหลังคับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย KENDOO, 1 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KENDOO

KENDOO Guest

0
    0
    0
    อยากถามว่าใครพอรู้บ้างว่าสเกิร์ตหลังทรงz-glideของตากลม ทําร้านไหนเนียนๆบ้าง เพราะของเดิมผมมันบิ่นนอ่ะคับ เส้นตรงด้านล่างจากด้านซ้ายไปจรดปลายท่อมันโค้งไม่เป็นเส้นตรง ใครมีร้านดีๆราคาเบาๆแนะนําหน่อยคับ ขอบคุณคับ

2. KENDOO

0
    0
    0
    เข้าไปดูในcelica-thailandมาอยากถามว่า รถพี่AUM_CELICAคันขาว กับ พี่Wajaiคันเหลือง ทําสเกิร์ทหลังร้านไหนคับเนียนดี ราคาประมาณเท่าไหร่คับ จะไปทําบ้าง ขอบคุณคับ

3. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    ไปดู ของจริง ดีก่า

:eek: :eek: วันหลัง ไปmeeting นะ ครับ จะได้เห็นของจริง ว่า แหล่ม ขนาดไหน ... :eek: :eek:

4. KENDOO

0
    0
    0
    ถ้าว่างก็อยากไปอ่ะครับ ว่าแต่ยังอยากรู้อยู่นะครับว่าพี่2คนนี้เค้าทําไฟเบอร์กันร้านไหน ใครรู้ช่วยตอบที

5. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    รถผมทำ Skirt หลังที่ Take One เมื่อหลายปีก่อน

แต่แก้ไปแก้มาอยู่หลายรอบ จนเป็นอย่างปัจจุบันอ่ะครับ

ถ้าตอนนี้จะทำ ผมแนะนำ อยู่ 2 ที่ครับ

กาญจน์ไฟเบอร์ 081-3102020
    หรือไม่ก็
    YATT 02-4355508
    ครับ
    :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้