สมการหนักกว่า

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย นักแข่งอาวุโส, 24 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    คุณแมวอ้วนจะมีสมการส่วนตัว หนักกว่า=ช้ากว่า แต่ หนักกว่า=กระดอนน้อยกว่าเวลาลุย อันนี้ได้พิสูจน์แล้ว เวลาแข่งรุ่นคลับแมนตอนสตาร์ทเหมือนผึ้งแตกฝูง ฝรั่งตัวใหญ่ๆจะขับตลุยแหลก(รวมทั้งคุณแมวอ้วนด้วยเพราะไซด์เดียวกัน) พวกผอมบางกระเด็นกันเป็นกอง มีอยู่ยุคนึงจะมีนักแข่งจากฮ่องกงชอบใช้วิชามาร วิ่งทางตรงต้องซิกแซก เลี้ยวที่กวาดทั้งโค้ง ใครเข้าใกล้เป็นชน คุณแมวอ้วนโดนชนพังไปสองฮีท แข่งฮีทสุดท้ายดันมาหมุนที่โค้งหน้าคุณแมวอ้วน เลยถูกสอยเข้ากลางลำ เล่นซะกระเด็นตกรถ ซี่โครงเดาะ กลายเป็นคนดีไปเลย (หนักกว่าได้เปรียบจริงๆเวลาลุย)

1. NarawooD

NarawooD New Member Member

9
    0
    0
    เจ๋งเลยครับคุณแมวอ้วนเยี่ยม
    แล้วตอนนี้พี่นักแข่งอาวุโส เข้าฟิตเนส เป็นไงบ้างครับ
    ลดน้ำหนักเหรอครับ หรือว่าฝึกให้แข็งแรงครับ
    ขอให้ชนะนะครับ เอาใจช่วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้