พี่ๆหน้าเเหลม เเพท้ายคราวต้องเเปลงจุดยึดไหมครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Tanaroj, 12 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanaroj

Tanaroj New Member Member

2
    0
    0
    พี่ๆหน้าเเหลม เเพท้ายคราวต้องเเปลงจุดยึดไหมครับ เเล้วราคาค่าเเปลงยกใส่ประมาณเท่าไรครับ
    :)

2. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    แปลงคัรบ เพราะมันมะเหมือนเดิม ราคามะแน่ใจลองถามอู่ดูนะคับ แต่หาดีๆๆนะคับ มันสำคัยด้วย ลองถามกะคนในคลับก้อดี
    ที่เคยทำ เปนของ เซดดริก 2800

3. Tanaroj

Tanaroj New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับ พอดีผมกําลังเริ่มบูรณะหน้าเเหลมผุๆ เเพเซ็ดริกหายากจังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้